SIRIKALI IMEUZA KIGAMBONI BORA NIHAME KABLA SIJAHAMISHWA KWA NGUVu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
 

msemakweli2

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
1,637
2,000
zipo sehemu nyingi zimepimwa mkuu na ziko sawa huko....

tatizo kuna sintofahamu nyingi sana,kama leo nimemsikia waziri anasema kuna vijiji vitatu vimeongezwa kwenye mradi mkuu,pale kama unafamilia kujenga nyumba pale unaitafutia familia yako matatizo makubwa!labda kama hela umeshinda bahati nasibu.
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Kigamboni sioni kama itafanikiwa..nguvu yote tutahamishia Bagamoyo new City..kuendeleza kigamboni garama yake ni sawa na kujenga Bagamoyo City nne..
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
KWA HIYO MziziMkavu UTAENDA WAPI??? AU ZANZIBAR
Ninangojea

hizo Serikali 3 wanazozitaka hao akina Ukawa nitajuwa niende wapi? Unguja au kisiwa cha

chumbe aliposema Marehemu Rais wa Serikali ya Zanzibar Marehemu Mzee Karume kuhusu

Azimio la Arusha mwisho wake ni kisiwa cha chumbe. Kukiwa na Sirikali 3 nchini Tanzania bora

nikahamie kisiwa cha chumbe niunde na mimi Sirikali yangu hapo unasemaje?
 

Attachments

  • chumbe.jpg
    File size
    43.1 KB
    Views
    189
  • Chumbe-Island-Coral-Park-7287.jpg
    File size
    109.2 KB
    Views
    128
  • chumbe1.jpg
    File size
    207.9 KB
    Views
    233
  • fd84902ed3.jpg
    File size
    30.9 KB
    Views
    155
  • fea84184-9724-4927-b8db-4835b7c156d0.jpg
    File size
    35.8 KB
    Views
    115
  • images.jpg
    File size
    175.6 KB
    Views
    119

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
Kumbe chumbe pazuri namna hii.... mkuu MziziMkavu tutahamia wote yakhee mi ntaambulia hata u-sheha!!
Kisiwa cha maraha hicho wa Unguja wamekisahau hakuan huko mambo ya vyama vyingi wala upinzani Raha tupu huko unakula raha zako na upepo wa baharini karibu sana nitakupa Usheha wewe inshallah...............
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo jambo usilolijua ni sawa na usiku wa kiiza na mwenye nchi yake kishatangaza anaetaka tatu basi na ahame na sasa mnataka kuhamea huko kwake tena ni mkali sana huyu Raisi wao Bakari sheni
 

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
2,065
1,195
Hahahahaha!!!! Huko utafuatwa na panya road...wakuonyeshe sehemu nzuri ya kwenda


ninangojea

hizo serikali 3 wanazozitaka hao akina ukawa nitajuwa niende wapi? Unguja au kisiwa cha

chumbe aliposema marehemu rais wa serikali ya zanzibar marehemu mzee karume kuhusu

azimio la arusha mwisho wake ni kisiwa cha chumbe. Kukiwa na sirikali 3 nchini tanzania bora

nikahamie kisiwa cha chumbe niunde na mimi sirikali yangu hapo unasemaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom