Siri ya Misukule ya bishop Gwajima


Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Naombeni munipe siri za misukule inayotolewa na bishop Gwajina je Misukule inakuwa na tabia gani na Muonekano gani pia je kuna Mtu humu amewai kushuhudi au kuuona Msukule
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,098
Likes
9,414
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,098 9,414 280
Wengi tu walidanganywa kuwa anawaletea 'musa' wakazungusha mikono.
 
O

obseva

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
501
Likes
429
Points
80
O

obseva

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
501 429 80
Naombeni munipe siri za misukule inayotolewa na bishop Gwajina je Misukule inakuwa na tabia gani na Muonekano gani pia je kuna Mtu humu amewai kushuhudi au kuuona Msukule
Ukijibu swali hili nitakuonyesha msukule ulivyo, unajua roho ya mtu na mwili wa mtu nibidhaa kabisaa kama sabauni ilivyo dukani na unaweza kuuzwa sokoni na watu wananunua na kutumia kama unavyotumia sabuni baada ya kununua?
 
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,618
Likes
1,059
Points
280
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,618 1,059 280
Elimu,elimu,elimu...
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Ukijibu swali hili nitakuonyesha msukule ulivyo, unajua roho ya mtu na mwili wa mtu nibidhaa kabisaa kama sabauni ilivyo dukani na unaweza kuuzwa sokoni na watu wananunua na kutumia kama unavyotumia sabuni baada ya kununua?
hapana wewe umenunua wapi roho yako
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,156
Likes
1,482
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,156 1,482 280
Jamaa mjanja mjanja sana anawapiga dili sana
 
O

obseva

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
501
Likes
429
Points
80
O

obseva

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
501 429 80
hapana wewe umenunua wapi roho yako
Kama unania ya kujifunza na huna nia mbaya kwanini unaniuliza nilinunua wapi roho yangu?, hapana ilitosha tu ilinikufundishe na kama unania ya kujifunza upate kitu cha kukusaidia.

Mimi sikununua popote roho yangu ila ni MUNGU kwa rehema na upendowake alinikilimia, sawasawa na wewe pia, ila sasa roho hizo ambazo watu walipewa na MUNGU ni biashara kuna watu wanaweza kununua na kuziuza kwa watu wengine na wakizitumia wependavyo, ndiyo maana nikakuuliza unalifahamu jambo hilo?

Nyongeza kidogo, je unaamini katika MUNGU aliyeziumba mbingu na nchi?
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,199
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,199 280
Mkuu, ngoja nikugeuze msukule kwa mda wa wiki moja urudi na majibu ya kuwahadithia wenzako...
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,526
Likes
10,996
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,526 10,996 280
Nilivyoona heading nikajua ndo unatuletea hiyo siri, sasa kumbe umekuja kuuliza!
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,146
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,146 280
Gwajima hatofautiani na uongozi wa pumba maharagwe
Huyu jamaa ni msanii
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,076
Likes
3,100
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,076 3,100 280
Yeye huwa hanywi LUSEKE.....?
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,091
Likes
1,394
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,091 1,394 280
Mkuu, ngoja nikugeuze msukule kwa mda wa wiki moja urudi na majibu ya kuwahadithia wenzako...
Hahahahahahahahahahanahahaja
Hahahahahahahahahahahanaja
Hahahahahanahahahahahh

Mtafuteni MSHANA JR atawasaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941