Siri nzito iliyofichika kwa Prof. Assad (CAG aliyepita)

Papaa Muu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
226
Points
500

Papaa Muu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
226 500
1572931972006.png

Prof Assad alitumika kimkakati kuidhoofisha serikali ya Rais Magufuli hakuwa mzalendo kama ambavyo wengi waliaminishwa. Juma Assad (Personal) aliamua kukitumia kitu chake cha kuwa CAG Katika kutekeleza mipango mikakati ya wanasiasa na ndiye mtu pekee aliyebakia kama target muhimu ya kuibua mijadala iliyobeba chini, unafiki na uzandiki dhidi ya Rais Magufuli, nyuma yake watendaji wote waliokuwa Katika Ofisi ya CAG hawamuungi mkono na 90% ya wafanyakazi Katika Ofisi ya CAG walisusia pia kumpa ushirikiano wa kiutendaji kwa sababu alikuwa habebi maazimio ya Ofisi ya CAG bali alikuwa anabena maazimio ya Prof Juma Assad na genge la boss wake aliyemteua.

Nani asiyefaham kuwa Zitto Kabwe ndie aliyempelekea ile hoja (ya kipumbavu) juu ya 1.5T? Nani asiye fahamu kuwa wakati Bunge wameingia kwenye mgogoro na Prof Assad yeye pia alikuwa na genge lake likiingozwa na Maalim Seif, Zitto Kabwe, Jusa wakitaka kuwaaminisha watanzania kuwa kuna pesa zimeibiwa? Nani asiyefahamu kuwa wakati wa mgogoro ule ambao spika Ndugai alisema wazi hatoshirikiana na Prof Assad ila atashirikiana na Ofisi ya CAG, Ofisi ya CAG nilitoa ushirikiano 100% kwa bunge hadi kupelekea Prof Assad kuitisha kikao cha siri akoshusha shutuma dhidi ya watendaji walioko chini yake Katika Ofisi ya CAG??

Anasema yupo nje kikazi? Hayupo nje kikazi baada ya hii taarifa ya Leo ambayo #Kigogo hakuipata imepelekea kutoka tension na wapo Katika kikao Kizito hapa hapa Dar es salaam Kabla ya kuelekea Pemba/Mombasa ambapo huko Zitto Kabwe, Fatuma Karume, Jusa na magenge yao wanamuandalia hoja za kisiasa kuja kijitetea Katika hili tunamngoja aje hamtoamini atailaani siku aliyozaliwa na mwanamke its matter of time!
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
10,934
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
10,934 2,000
Umeandika upuuzi,CAG ndiye aliyeonesha kuwa 1.5 T zilitumika kinyume na bajeti iliyopangwa na bunge!Ikumbukwe CAG hukagua matumizi ya fedha yaliyoidhinishwa na bunge!
Sasa unaposema Zitto ndiye aliyemwambia CAG juu ya 1.5T,unakuwa na maana gani kama sio uzuzu?Kwani Mkaguzi ni Zitto au CAG!
 

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
7,327
Points
2,000

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
7,327 2,000
Ugonjwa wa uwendawazimi humfanya mtu aamini ana uelewa kuliko walio wazima. Waulize ndugu na marafiki zako wanakuonaje.

Maelezo mengi but no content. Porojo tupu.

Kama huna uwezo wa kujenga, soma za wenzako, angalao utaelimika.

Hivi unadhani kuna mwenye akili atakayezingatia hizi hadithi za kufikirika?

Heshima, weledi, ujasiri na uadilifu wa Prof. Assad haulinganishwi na hawa wazalendo wa kinadharia. Prof. Assad ni kipimo kizuri cha uzalendo wa kweli.
 

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
518
Points
1,000

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
518 1,000
CCM mmeshavuliwa nguo mchuchumae tu hivi mmetuonaje watanzania mtu aliyeshindwa kazi mnamuweka tena awe CAG kivuli tena rais alishasema mtu aliyeshindwa kazi hawezi kumpangia kazi nyingine leo tena yamekuwa haya
Ccm ata mje na hoja gani sasa watanzania hawamwamin tena rais kwa ufisadi anaouficha
 

abubakar MT

Senior Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
121
Points
250

abubakar MT

Senior Member
Joined Jul 31, 2017
121 250
Mbona Prof Assad hayajui hayo hebu tumia hekima na maarifa kusikiliza majibu ya Professer. Nanukuu

"Sfahamu na sinawahi kufikiri kama ningeweza kutengeneza adui wakati wa utekelezaji wa majukumu yangu nikiwa katika ofisi hii.

Huenda waliotengeneza uadui kwangu ni wale waliokuwa wanakwenda kinyume na misingi yake ya kazi.

“I have never intentionally made an enemy, Sijawahi hata siku moja kufikiria ninatengeza uadui, inawezekana kuna watu niliwakwaza lakini ni kwa sababu ya kutosimamia misingi ya kazi,”

Hata hivyo nafikiri kusameheana ni muhimu sana kwa watu wote,”
 

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,797
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,797 2,000
Kwa hiyo unamaanisha hakuna Tr 1.5 ambayo matumizi yake hayajajulikana mpaka leo?Mkuu usitake watu wakuporomoshee matusi asubuh asubuh maana watu wanaugulia moyoni.
Izo 1.5 T zimebaki propaganda mitandaoni lakini pale Bungeni walishindwa kuthibitisha, Zitto alitaka kujaribu kutumia ripoti ya CAG kumchafua JPM lakini alishindwa vibaya pale Bungeni. JPM yuko vizuri na mzarendo Halisi kutokea katika familia za kawaida kabisa.
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,239
Points
2,000

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,239 2,000
Nimemfurahia sana huyu Auditor sijui ni kada wa chama gani maana anayemfanyia kazi za auditing ni Zito Kabwe ambaye ni mchumi na mwanasiasa lakini Auditor huyu anatwambia taarifa zake zianaminika zaidi kuliko za CAG!!!!!!!!!!!!!!!!!
I LOVE MY TZ and my Lovely political PARTY
 

Papaa Muu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
226
Points
500

Papaa Muu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
226 500
Papaa Muu

Takataká tupu. Mkifanya maovu mnatafuta upuzi wa kujihalalishia
Kwako ni takataka lakini kwa waelewa kama sisi tumejua undani wa Prof. na siri iliyojificha kwake na ndio maana wasaka tonge kina Zitto Kabwe wanapiga kelele sana kwa CAG mpya yote ni kutofurahishwa na uteuzi wa Kichere
 

Forum statistics

Threads 1,380,810
Members 525,890
Posts 33,780,668
Top