Sirari-Tarime: Inadaiwa Askari wa Kenya Wamewashambulia Wafanyabiashara wa Mahindi, baadhi wamejeruhiwa kwa Risasi

Wamabere

JF-Expert Member
Jul 19, 2016
1,231
2,000
sasa na wale wanyama wanaoenda kenya kupata mimba na kuja kuzaa huku utakuwaje kama wakionekana wana mimba si watazuiwa wasirudi huku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom