Sipo tayari kutibiwa na daktari wa kigeni,liwalo na liwe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipo tayari kutibiwa na daktari wa kigeni,liwalo na liwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Jun 30, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Wakuu kwa kweli sipo tayari kutibiwa na daktari wa nje kwani nchi yangu TZ haipo vitani,huo ndio msimamo wangu liwalo na liwe!
     
  2. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Teh teh nakuunga mkono asilimia mia. kwanza tutashindwa kuelewana nao lugha
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hujaumwa wewe!
     
  4. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Serikali irudishe huduma mbadala aka kikombe cha babu
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,865
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Usisehe hivyo ndugu yangu.
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    liwalo na liwe ntakunywa kikombe
     
  7. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe si unatibiwa nje ya nchi. Wacha sisi tutibiwe. Hata hivyo haijaanza leo wapo wa kichina, korea, uholanzi, wajerumani, wajapani n.k hata kabla ya mgomo
     
  8. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waganga wa kienyeji wapi

    una wasi wasi gani?
     
  9. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye afya hamuhitaji tabibu asilani. Kuwa na afya au la ni mapenzi yake mola!
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mida hii KIKOMBE cha babu kingefaa sana.
     
  11. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,552
    Likes Received: 9,294
    Trophy Points: 280
    naunga hoja mkono na miguu yangu yote mitatu... bora babu arudi na kikombe chake tuu......
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kuna matangazo kibao mitaani dr manyaunyau,dr mti mkavu,dr maji marefu,nk si wawachukue hao hasa wa kutoka tanga bagamoyo na sumbawanga
     
  13. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    liwalo na liwe ntaendelea kutumia dawa za mitishamba
     
  14. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,460
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Kwani ALISHAONDOKA? AMEACHA KAZI yake ile ama ni waandishi wetu wa habari hawaimuliki tena ile story?
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hana wateja kama awali. si habari tena!
     
  16. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,552
    Likes Received: 9,294
    Trophy Points: 280
    nasikia SIRI-KALI ilimpiga BAN na inamsaka dead or alive
     
  17. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonekana Akili yako haijakomaa!Ninyi Ndio mnauwanga makono wagomaji na Kuwaacha wananchi wanateseka!
    mie mwaka wa saba nafanya kazi hospitali na jua kila Chungu na Tamu la Hospitali!
    Ila kugoma kutibu wagojwa ni LAANA SIO BURE!
     
  18. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,460
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Lakini story hiyo ilikuzwa na kushabikiwa na waandishi wenyewe kitu kilichowafanya wagonjwa wengi wamiminike Samunge. Sasa hawaiadniki tena, wagonjwa wanapungua. Mzunguko usioisha!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    sipo tayari kuchomwa sindano za kupunguza nguvu za kiume na mzungu.

    Halafu huyu Mzee Liwali na Liwe anategemewa kuwalipa bei gani hao Noah?
     
  20. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,772
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Tiba haina mipaka.
     
Loading...