Sipati unyumba hadi alewe chakari


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Binti huyu tulifahamiana tangu tukiwa o level.
Tukawa marafiki wa kukutanisha viungo vya uzazi.
Akaendelea na high skul na mimi nikaenda kusoma chuo cha ufundi Mbeya MTC.
Nikapata bahati ya kwenda kusoma Canada na baada ya miaka mingi, nimerudi nchini na sasa tuko kwenye harakati za kufunga ndoa.
Kinachonitatiza huyu mndani wangu tukianza tu foreplay lazima jack daniels iwepo jirani na huwa anainywa kwa kufakamia, mpaka tunaanza mchezo mwenzangu huwa yuko hoi kwa ulevi.
Nimejaribu kuongea nae na tukajaribisha kufanya akisa soba, anasema hainjoi kabisa.
Je nitamsaidiaje?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Chapombe huyo anasingizia mkiwa mnado hapati stimu mwongo huyo
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
Binti huyu tulifahamiana tangu tukiwa o level.
Tukawa marafiki wa kukutanisha viungo vya uzazi.
Akaendelea na high skul na mimi nikaenda kusoma chuo cha ufundi Mbeya MTC.
Nikapata bahati ya kwenda kusoma Canada na baada ya miaka mingi, nimerudi nchini na sasa tuko kwenye harakati za kufunga ndoa.
Kinachonitatiza huyu mndani wangu tukianza tu foreplay lazima jack daniels iwepo jirani na huwa anainywa kwa kufakamia, mpaka tunaanza mchezo mwenzangu huwa yuko hoi kwa ulevi.
Nimejaribu kuongea nae na tukajaribisha kufanya akisa soba, anasema hainjoi kabisa.
Je nitamsaidiaje?



nnasikia kiu. umenikumbusha mbali.
 
A

Anderson

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
A

Anderson

Member
Joined Oct 20, 2010
5 0 0
Pole mkubwa!
Nafikir huyo binti hana medical problem inayompelekea kuwa hivyo, nachokiona mimi ni saikological problem, she has set her brain in that perspective hivyo na mwili wake unarespond accordingly. Mi niliwahi zoea na kupenda sana kuwa tungi kabla ya sex, mpaka ikafika hatua nikahisi bila kuwa tungi siwezi kucheza game. Baadae nikaona huu ushenzi nafanya nikaacha na alikuharibika neno lolote. Huyo dada jaribu tu kumfanyia cauncelling au mtu mwingine hamfanyie, akiweza badiri fikira zake juu ya hilo pia hata hisia za mwili wake zitabadirika, naomba kuwakilisha
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
jaribu kuwa karibu naye, kuwa marafiki naye,akuzoee...nahisi pengine anakuonea aibu...kuziondoa ndio anadhani akinywa pombe zinaondoka...
msifie umpe maconfidence kila mara....labda hajiamini.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Hii ni hatari, mpeleke kwenye maombi anaweza akapona
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,972
Likes
1,278
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,972 1,278 280
Hii ni hatari, mpeleke kwenye maombi anaweza akapona



Huyo atakuwa ni mchawi tu,na kama sio mchawi basi ujue fika akizeeka lazima atakuwa mchawi.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mpe gongo kabisa...m kidng bwana
kajitune ivo.....zungumza nae yataisha....pole lakin....
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mpe gongo kabisa...m kidng bwana
kajitune ivo.....zungumza nae yataisha....pole lakin....
hebu nikumbushe mama, siku ile nilikuwa nimelewa kupitiliza au.............. ???
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,972
Likes
1,278
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,972 1,278 280
Kwanini umesema hivyo mpwa?
Nimeshakutana na kesi za aina hiyo kama tatu na zikawa hivyo, na za kusikia ndio hazihesabiki mara nyingi watu wa hivyo huwa wanakuwa na nyota zinazoshabihiana na uchawi hivyo kama bado hajabeba mikoba iko siku lazima atakabidhiwa tu.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Nahisi harufu ya mnajimu maarufu hapa nchini
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Binti huyu tulifahamiana tangu tukiwa o level.
Tukawa marafiki wa kukutanisha viungo vya uzazi.
Akaendelea na high skul na mimi nikaenda kusoma chuo cha ufundi Mbeya MTC.
Nikapata bahati ya kwenda kusoma Canada na baada ya miaka mingi, nimerudi nchini na sasa tuko kwenye harakati za kufunga ndoa.
Kinachonitatiza huyu mndani wangu tukianza tu foreplay lazima jack daniels iwepo jirani na huwa anainywa kwa kufakamia, mpaka tunaanza mchezo mwenzangu huwa yuko hoi kwa ulevi.
Nimejaribu kuongea nae na tukajaribisha kufanya akisa soba, anasema hainjoi kabisa.
Je nitamsaidiaje?

Sin auhakika sana na maeneo uliyopo lakini kama unaweza kupata wataalam wa Saikolojia unaweza kumsaidia kwa kumpeleka.

Inaweza kuwa inassababishwa na avoidant personality disorder (emotional anorexia) ambayo inamfanya asiwe confident and relaxed wakati mnakaribia kwenye shughuli yenyewe.

Waweza soma hapa kwa msaada wa waliopitia hali kama yako

http://www.telegraph.co.uk/news/new...-they-lack-the-confidence-to-do-it-sober.html

Why do people like to drink alcohol before sex? - Yahoo! Answers

 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
mhhh kazi ipo..nakumbuka Martins nikiwa na Nyanzala wangu..hahaaa kazi ipo mwaka huu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Huyo atakuwa ni mchawi tu,na kama sio mchawi basi ujue fika akizeeka lazima atakuwa mchawi.
Wakati mwingine hapa JF si mahali pa kuomba ushauri juu ya mambo ambayo ni sensitive sana. Kama wewe unampenda mke wako fanya uamuzi wako binafsi, maana ndani ya ndoa hakuna mwanaJF atakayekuja kukupa kampani hapo utakapokuwa unakula joto ya jiwe au unaenjoy kama paradiso. Kuna ushauri kama wa akina Paka mweusi, kama una roho nyepesi unaweza kuacha mke ambaye unampenda, na baadaye utakuja juta. Fanya maamuzi yako binafsi, kwa kuzingatia kwamba tayari unafahamu hiyo shida aliyonayo.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
Binti huyu tulifahamiana tangu tukiwa o level.
Tukawa marafiki wa kukutanisha viungo vya uzazi.
Akaendelea na high skul na mimi nikaenda kusoma chuo cha ufundi Mbeya MTC.
Nikapata bahati ya kwenda kusoma Canada na baada ya miaka mingi, nimerudi nchini na sasa tuko kwenye harakati za kufunga ndoa.
Kinachonitatiza huyu mndani wangu tukianza tu foreplay lazima jack daniels iwepo jirani na huwa anainywa kwa kufakamia, mpaka tunaanza mchezo mwenzangu huwa yuko hoi kwa ulevi.
Nimejaribu kuongea nae na tukajaribisha kufanya akisa soba, anasema hainjoi kabisa.
Je nitamsaidiaje?


Kaka uajua waafrika baadhi yetu suala hili jua tunalitafsiri kua negative sana. Kisaikolojia huyo mama kutakua na vitu flan ambavyo hua anakosa uthubutu wa kuvifanya akiiwa soba ila akilewa ankua na konfo za kufanya. Kukupa stlyles flan, kukwambia maneno flani au miguno flanthough hii hua nia automatic kama kweli ogazm ni real). So kwa yeye pombe inmpa konfo za kufanya vile anavyotaka.

Cha kufanya hpo ni umweke wazi kumjengea hali ya kuona kua hyo ni need yenu ya msingi kama wapenzi, na vile anavyopenda anpaswa aseme bila aibu au woga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,807
Members 474,742
Posts 29,236,599