Sioni faida ya kuwa na pesa bila mtoto


moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
How the morning guys&ladies, I'm very proud to talk this issue ,jamani Nina miaka ,25,napenda sana watoto hasa wa kiume ,lkn sina hata mmoja,hapo zamani kaka YANGU alinikanya kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanawake,akasema utaungua dushe ,nmekuwa nikiogopa hilo ,sasa Nina ndoa na mafanikio siyaoni,japo niliwahi kumpa Mke wa MTU mimba ,nikakimbia kufungwa nakuchenji line YANGU,sioni hata faida ya kukumbatia pesa ,na kazi YANGU ni ya kusafiri na magari ni hatari nikianza kuwaza nachoka ,wenye mawazo mazuri plz
dc8fa2703ae4ac9fa42d55db30eb42da.jpg
 
hill and portion

hill and portion

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,247
Likes
568
Points
280
hill and portion

hill and portion

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,247 568 280
Ndoa yako ina muda gani?
Umewahi kupima afya yako ya uzazi wewe pamoja na mwenza wako ...tuanzie hapo kwenye hayo maswali then tutajua cha kukushauri
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,888
Likes
2,168
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,888 2,168 280
How the morning guys&ladies, I'm very proud to talk this issue ,jamani Nina miaka ,25,napenda sana watoto hasa wa kiume ,lkn sina hata mmoja,hapo zamani kaka YANGU alinikanya kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanawake,akasema utaungua dushe ,nmekuwa nikiogopa hilo ,sasa Nina ndoa na mafanikio siyaoni,japo niliwahi kumpa Mke wa MTU mimba ,nikakimbia kufungwa nakuchenji line YANGU,sioni hata faida ya kukumbatia pesa ,na kazi YANGU ni ya kusafiri na magari ni hatari nikianza kuwaza nachoka ,wenye mawazo mazuri plz
dc8fa2703ae4ac9fa42d55db30eb42da.jpg
Kwani luchange line ndio suluhisho?
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,178
Likes
10,653
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,178 10,653 280
Nenda hospital mkafanye check up wewe na mwenza wako, naona thread zako asilimia kubwa zinaongelea ili suala inaelekea linakuumiza sana kichwa, pole sana utafanikiwa usichoke kwdnda hospital.
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,681
Likes
4,853
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,681 4,853 280
Bado mdogo utapata mtoto tafuta hela
 
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
963
Likes
1,399
Points
180
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
963 1,399 180
Uliyezaa na mke wa mtu si damu yako? Wenye watoto wanyoshe mkono hutanyoosha? Mvizie huyohuyo huku ukihangaika na mtoto wa ndoa. Hata hivyo tabia ya kudandia wake za watu ni hatari
Yule ni mke wa mtu ana uhakika gani mtoto ni wake? Huenda alidanganywa. Labda kama kuna mazingira yakuaminika kuwa ni kweli.
 
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
963
Likes
1,399
Points
180
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
963 1,399 180
Nenda hospital mkafanye check up wewe na mwenza wako, naona thread zako asilimia kubwa zinaongelea ili suala inaelekea linakuumiza sana kichwa, pole sana utafanikiwa usichoke kwdnda hospital.
Ushauri mzuri. Pia akumbuke kazi yake ni ya kusafiri safiri, pia yaweza kuwa sababu mojawapo kuchelewa kupata mtoto.
 
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Yule ni mke wa mtu ana uhakika gani mtoto ni wake? Huenda alidanganywa. Labda kama kuna mazingira yakuaminika kuwa ni kweli.
Mme wake yupo chuo miezi 6,nmemtafuta siku moja mwaka huu toka mwaka 2012,alipelekwa kibabe hospital na kumtolea mimba ,
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297