Sio mbaya kunyonyesha hadharani, lakini sio kama hivi!

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,530
2,000
Popote njaa haijui ulipo. Mtoto amelia mno na safari ni ndefu, dalili za mvua hizo hapo, mtasubiri mtoto anyonye au? Naamini Mr. ndiye awe mwangalifu asiwadondoshe kwa mabreki ya ghafula. Mtoto anatulizwa kidogo tu wafike home. Nakuaminia mamaaa
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Baba mtoto amekosea sana alitakiwa asimamishe chombo kwanza kisha mama amnyonyeshe mtoto baada ya hapo waendelee na safari.

Mama na mtoto hawana kinga yoyote baba amejizatiti yeye tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom