Sintofahamu ya suala la Lwakatare, je, hili likifanyika Polisi watashikalipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sintofahamu ya suala la Lwakatare, je, hili likifanyika Polisi watashikalipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Consigliere, Mar 17, 2013.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,149
    Likes Received: 4,691
    Trophy Points: 280
    Suala linalohusu video inayomhusisha mkurugenzi wa usala wa CHADEMA, Winfred Lwakatare limezua gumzo kubwa nchini na kwa wengine kuwwacha kwenye hali ya sintofahamu.

    Polisi imejiingiza katika suala ambalo sina shaka kuwa litaleta historia ndani ya jeshi hilo (be it positive or Negative). Suala hapa linahusisha matumizi ya technolojia katika kupandikizia watu makosa au teknolojia ilivyofanikisha kukamatwa kwa mtu anayepanga jinai.
    Wengi hawaamini kwamba video ile ina uhalisia wowote, wanaamini ni michezo ya kitechnolojia imetumika kutengeneza issue ile.

    NINACHOJIULIZA JE, POLISI WATASHIKA LIPI IKIWA WATAALAM WATAINGIZA SAUTI YENYE MAZUNGUMZO TOFAUTI KATIKA CLIP ILE ILE?

    UPANDE MWINGINE NI JE, KWA WATETEZI WA LWAKATARE KWA NINI WASI EDIT CLIP ILE ILI KUYAPA NGUVU MADAI YAO NA KUONDOA HALI YA SINTOFAHAMU.
    NAWASILISHA.
     
  2. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TUTAKUTANA kesho mahakamani, ndo itajulikana mbivu na mbichi, na pia polisi watatupatia kifungu cha sheria kinachokubali ushahidi uliopatikana kwenye mtandao. Kama wametumwa kesho itajulikana
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unategemea hawa Polisi ambao wameaza kutumia computer miaka hii ya 2000 wataweza kuchambua mbivu na mbichi kwenye huo mkanda? Labda wawaite tena FBI...
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,432
    Likes Received: 20,404
    Trophy Points: 280
    Polisi wana kitengo cha IT
    msiwaone ni mbumbumbu kabisa
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuwa na kitengo cha IT ni ishu tofauti kabisa na IT applications...
    Je, kuna good IT experts, proper Hardware and Software vipo?
    Haya ndio yale mambo tunayosikiaga eti shule ina maabara lakini wanafunzi hawawezi kufanya mtihani wa sayansi....
    Au ujajiuliza ni kwa nini pale COET kuna vitengo vyote, lakini hata kutengeneza jiko la gas hawawezi...
     
  6. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 516
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kitengo cha IT cha polisi lazima kitakuwa ni Substandard, no wonder FBI waliitwa kuhusu Zenj.
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Video hii inaconnection na mwigulu nchemba. Hiyo sio siri ni ukweli.polis wamkamate na kumuhoji mwigulu juu ya cd ya mauaji!
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,149
    Likes Received: 4,691
    Trophy Points: 280
    nauelewa uwezo wa kitengo chao.
    Tangu wanaanza to the improvenments made and the future plans.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,360
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    kuna kitengo cha IT kwenye jeshi letu la police?
     
  10. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 516
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ndiyo, polisi kuna kitengo cha IT piga ua.
     
  11. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu!

    Ha ha haaaa!

    Kitengo cha IT vifaa vyote vimefunikwa na buibui achilia mbali mende wasio na kipimo.
     
  12. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitengo cha IT ktk jesh letu la polisi,kipo ZAIDI kwa askari wa barabaran hasa wanaohusika na kupanga madaraja ya lesen za drivng. jamaa kuingiza taaarifa tu kwenye kompy ni issue,aki typ jina ni dk 3
     
  13. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa vichwa maji wa Magamba wanajisumbua bure tu kwani hata technologia yenyewe hawaijui. Walishakuja na ule ujinga wao wa kujitumia meseji za simu za vitisho kupitia namba za wabunge wa CHADEMA wakaishia kuumbuka lakini bado hawaoneshi kuwa wabunifu badala yake wanaibuka kila siku na mbinu dhaifu dhaifu sana. Naona ni kama vile mfa maji anayekaribia kufaa kwa jinsi wanavyotapatapa.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    afandeee! nimshutii?
     
  15. Mau Mau

    Mau Mau JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Jeshi sahvi linao wataalamu wa IT ambao ni wasomi wakubwa wenye uwezo mkubwa ktk applications zake pia, tatz hawatafanya kazi kwa kufuata maelekezo toka magogoni??
     
  16. M

    Mabokela Member

    #16
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtaaluma wa maana anaweza apply kazi jeshi la polisi tz,hii ni kwa sasa wameruhusu ccm kuwa na kitengo ndani ya jeshi. Mtu ka Mwingulu anawasumbua sana polisi sema yuko na backing ya wakubwa,hata hivyo polisi wenyewe wanatekeleza maagizo ya Nchemba kwa shingo upande ndo maana hawajui ni kwa kosa gani watamshitaki Rwakatare maana video ya Nchemba wanahofu itadhalilisha jeshi!
     
  17. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    immatures....dharau mmeweka mbele....mi nilisema juzi, nasema tena na leo....ingieni katika search engines, like google, bing..and whatever......mutafute record ya clip iliyokuwa maneuvered(tengenezwa) ambayo ina urefu wa dakika zaidi ya 10...ikiinclude, SAUTI, BODY LANGUAGE YA MZUNGUMZAJI, CHAFYA NA KUVUTA VUTA MAFUA, WATU KUPITA NYUMA YAKE NA WENGINE KUMSALIMIA......mtakapoweza kuipata hiyo...au hata kumbukumbu ya kuwepo kwa mtaalam alyeweza kufanya hivyo ndiyo mtaweza kushawishi umma kuwa ile video imechakachuliwa.....unless mnapata hiyo, truth of the matter remains, video ile ni genuine........alaf CHADEMA na watu wake wote, mjifunze kukubali matokeo siyo kila siku mnakataa tu....mbona mmekuwa brain washed namna hiyo....??
     
  18. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mh mbona manual work nyingi polisi>
     
  19. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    halafu FBI baada ya kuona wanafanya kazi na mazuzu wakawachorea kikatuni wakarudi zao USA... acha kova wa zanzibar ajitape nacho hicho kikatuni kwenye vyombo vya habari
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahahahahaha! Jama hebu achen kutuchekesha wengine tunahasira na hawa polisiccm
     
Loading...