Single Mothers.......

tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
13,049
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
13,049 2,000
Yani kuna mmoja sikujua ni single mom.
Daa hiyo akili alonayo kwakwel she is not OK.kisaikolojia kaathirika sn.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
Sio usmart, Ila huo utamu hauna kwakweli.
Ha ha ha ha kuna mwenzio alikuwa na mawazo kama yako, mko wengi sana. Endeleeni kuwaza hivyo hivyo, in fact ndio napenda muwe na mawazo hayo.
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
Ha ha ha ha kuna mwenzio alikuwa na mawazo kama yako, mko wengi sana. Endeleeni kuwaza hivyo hivyo, in fact ndio napenda muwe na mawazo hayo.
Sio mawazo tu ujue!!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
Sio mawazo tu ujue!!
Umewahi kuishi na mimi? Umewahi kuonana au kuongea na mimi? Au kuna mtu aliewahi kuishi na mimi kakusimulia mimi nikoje? Mawazo yako hayabadili ukweli.
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
Umewahi kuishi na mimi? Umewahi kuonana au kuongea na mimi? Au kuna mtu aliewahi kuishi na mimi kakusimulia mimi nikoje? Mawazo yako hayabadili ukweli.
All of the above.
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
You are not alone....Keep hating...i'm who I am.
Makubwa haya!!
Sasa nikuchukie kisa!! Hizo ni hisia zako.
Labda useme unanichukia thats why unahisi ninakuchukia, wanasema kimjazacho mtu ndicho kimtokacho!!!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
Makubwa haya!!
Sasa nikuchukie kisa!! Hizo ni hisia zako.
Labda useme unanichukia thats why unahisi ninakuchukia, wanasema kimjazacho mtu ndicho kimtokacho!!!
chuki huwa haijifichi....wewe ndio kabisa huwezi kuzuia chuki zako....at least wenzio wanaishia whatsApp
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,509
Points
2,000
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,509 2,000
I'm gonna give you all of my love,
Nobody matters like you uuuu uuu u.

[Only singing].

..So Rockabye baby Rockabyee, am gonna rock you!, rockabye baby don't you cry, am gonna rock youuu!..

{Ony singin'}
 

Forum statistics

Threads 1,325,692
Members 509,248
Posts 32,199,703
Top