Single Mothers.......

Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,281
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,281 1,500
Mie ni 14years now ila hata sizoei, so i can feel the pain
Pole sana atoto. Tuwaombee kwa Mungu mama zetu wapumzike kwa amani. They fought and won a holy war, and they deserve a peaceful rest in His glory.
 
Last edited by a moderator:
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
Pole sana atoto. Tuwaombee kwa Mungu mama zetu wapumzike kwa amani. They fought and won a holy war, and they deserve a peaceful rest in His glory.
Aimeeeeeeen!👊
 
Last edited by a moderator:
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
Single mother is a choice! Some women thy chose to be/live like a man!

Some of them, Yes, we can appreciate them...but other sorry! Kuna wadada wa matatizo sana, unazaa naye, una malengo naye..ila baada ya muda unaleta visa ambavyo havieleweki kichwa wala miguu.. nakuta anaachwa.. Then utasikia, lakini haya maisha nilijitakia mwenyewe....

Au unakubali kubeba mimba ya mwanaume bila ndoa, ukitegemea kuolewa!
What about widows? are they widows by choice?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
Ahsante sana BronDO.

Sina hata nguvu za kuongea. Bahati mbayq kuna watu wenye single mothers ila hawajui thamani ya mama zao.

I wish I could get her back even for a single minute.
Kuna rafiki yangu mmoja huwa natamani nimpe makonzi jinsi anavyomuendesha maam ake! zee zima kama mimi ila dah hasara!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,124
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,124 2,000
seriously???!!! what about widows?
there is a big difference btwin widow na single mother, widow amefiwa na mume while as single mum hajaolewa au kaachika which bado ni kutokana na selfishness
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
there is a big difference btwin widow na single mother, widow amefiwa na mume while as single mum hajaolewa au kaachika which bado ni kutokana na selfishness
Brah the point here is raising kids on her own whether a widow or divorced or not married at all....They all have one thing in common.....they got no husband.....what you are talking about is the reason to be single mother.
 
Gemmy

Gemmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,208
Points
1,250
Gemmy

Gemmy

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,208 1,250
Respect kwa mama yangu japo huwa wanakuwa na stress sana kuna muda wanaona kama wamelemewa sasa ufanye ujinga kidogo hasira zote anamalizia kwako Mungu awasaidie maana kuna muda mambo huwa yanawakaba mnoo!sperm donor hawana habari na kama ni mjane mashemeji au mawifi kila mtu na family yake
Nimekumbuka mambo mengi!
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,921
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,921 2,000
Nimepata tabu kusoma ila at least nimeelewa kidogo...let's respect single mothers kwa kweli
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,622
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,622 2,000
For the first tym jmn single mothers naona thread positive abt them,maisha haya bana tumuombe tu Mungu,
MUNGU awape nguvu all single mothers, respect kwenu
Wewe binti uko wapi? Nitajie ID yako mpya PM....
 
mpare wa milimani

mpare wa milimani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
302
Points
500
mpare wa milimani

mpare wa milimani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
302 500
Ubarikiwe kwa kuvaa Viatu hivi,inahitaji ujasiri na akili kumanage ubaba na umama at once but watoto Wetu sometimes huishi vizuri kuliko hata hao wanaoishi na wazazi wote.respect to you

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,325,697
Members 509,266
Posts 32,199,832
Top