Single mothers wawa tishio ulimwenguni, dunia yajipanga kuwadhibiti


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,615
Likes
13,068
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,615 13,068 280
Amani iwe nanyi wapendwa katika bwana,

Kama kichwa cha habari kinavyosomeka hapo juu,

Dunia imeelemewa na wingi wa single mother.Inasemekana palipo binadamu 10 kuna singo mother 7.

Hata JamiiForums kati ya wanawake 10 bas 9 ni single mother.

London kwa sasa niko mbioni kuja na tiba mbadala ya kupunguza tatizo hili sugu ambalo kwa sasa limekuwa kubwa sana Ulaya, America na Afica hasa kwa Kenya na Tanzania.

Wasomi kutoka chuo kikuu cha Rumis huko America ya Kusini wamesaini waraka wa kumaliza tatizo hili.

Msomi John Cater amesema wako mwisho mwishoni kuja na suluhisho la kudumu.


LONDON BABY
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,892
Likes
46,857
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,892 46,857 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu


dunia imeelemewa na wingi wa singo maza

Inasemekana palipo binadamu 10 kuna singo maza 7

Hata jamii forum kati ya wanawake 10 bas 9 ni singo maza


London kwa sasa iko mbion kuja na tiba mbadala ya kupunguza tatizo hili sugu ambalo kwa sasa limekuwa kubwa sana ulaya, america na afica hasa kwa kenya na tanzania


Wasomi kutoka chuo kikuu cha rumis huko america ya kusin wamesain waraka wa kumaliza tatizo hili

Msomi john cater amesema wako mwisho mwishon kuja na suluhisho la kudumu


LONDON BABY
Mkuu kwani kunakuwaga na double mother au unamaanisha single parents
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,225
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,225 280
Ukisikia chumvi hii sasa ni chumvi.

Hivyo tukaapo ukhuty Shunie Numbisa elvee Neybright Bacyclerbacy Sakayo emmyta Linamo joanah tisa kati yetu ni single mother. Duuh.

Single mother jf wapo ila sio kwa kiwango hicho.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,631
Likes
454,166
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,631 454,166 280
Utafiti wake feki kabisaa. Halafu huyu mleta mada hanaga mada za maana zaidi ya uongo uongo na uzushi
Ukisikia chumvi hii sasa ni chumvi.

Hivyo tukaapo ukhuty Shunie Numbisa elvee Neybright Bacyclerbacy Sakayo emmyta Linamo joanah tisa kati yetu ni single mother. Duuh.

Single mother jf wapo ila sio kwa kiwango hicho.
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,358
Likes
2,553
Points
280
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,358 2,553 280
Hili tatizo Tz in 10yrs or 20yrs to come itakuwa disaster kubwa sn.

Maajabu videmu havina akili. Vina leta nyodo. Ma men wana wadampu fasta.

At 20s to 35 huwa wanaona raha sana. "Wanasema Niko huru, sinabanwi, mambo ya kupangiana staki, nakula bhata hadi nachoka, club,nk"

At 40 yuko lonely balaa. Ana 4 kids, @from a different man. Hapa ndio patamu..

Weee waache tu. Nigeria & Kenya Wana andamana hawaolewi, Tz wanawake wanachezea wanaume. Subirini...kiama kinakuja.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,793
Likes
12,087
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,793 12,087 280
Ukisikia chumvi hii sasa ni chumvi.

Hivyo tukaapo ukhuty Shunie Numbisa elvee Neybright Bacyclerbacy Sakayo emmyta Linamo joanah tisa kati yetu ni single mother. Duuh.

Single mother jf wapo ila sio kwa kiwango hicho.
hahahahahahahha,nasikia HUMU wamejaa
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,615
Likes
13,068
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,615 13,068 280
Ukisikia chumvi hii sasa ni chumvi.

Hivyo tukaapo ukhuty Shunie Numbisa elvee Neybright Bacyclerbacy Sakayo emmyta Linamo joanah tisa kati yetu ni single mother. Duuh.

Single mother jf wapo ila sio kwa kiwango hicho.
Mkuu fatilia intavyuuu nyingi hapa jf ndo utajua ninamanisha nini au kitu gan
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,793
Likes
12,087
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,793 12,087 280
Hahahaaa. Wala hawajajaa mkuu. Kawaida tu.
nikisomaga POST za humu kuhusu hao Singo Parents ,huwa najua mko wengi ,kumbe sivyo ndivyo? ila wamejaa humu
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,615
Likes
13,068
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,615 13,068 280
@ringson

Umefanyika london na america lakin huu wa jf nimefanya mwenyewe
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,471
Likes
3,402
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,471 3,402 280
Hatari sana hawa "Single Mothers", ndoa yako ikiingiliwa na hawa, kupona bahati, sababu watamlisha maneno mke wako, mfarakane, mgombane na hatimaye hata kuachana, "Singo Maza" alyways wanataka wenzao nawo waharibikiwe, ogopa single mothers popote ulipo..
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,225
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,225 280
Mkuu fatilia intavyuuu nyingi hapa jf ndo utajua ninamanisha nini au kitu gan
Nifuatilie interview zina nini?

Ndio sababu huwa mnazishabikia ili mpate pa kusemea, sababu huwa wanaume hamkaukagi kwenye hizo interview.

Nimeelewa sasa mkuu.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,631
Likes
454,166
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,631 454,166 280
Na ukimrekebisha unahesabika singo maza aiseee
Sa sijui ananufaika nini.

Au ndio kapima kwamba nyuzi za uongo uongo hasa zikihusisha wadada wa jf ndio zinakubalika majukwaani.
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,225
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,225 280
nikisomaga POST za humu kuhusu hao Singo Parents ,huwa najua mko wengi ,kumbe sivyo ndivyo? ila wamejaa humu
Eti huwa mko wengi duuh. Mie sipo kwenye hilo kundi ila kiukweli single mother sio wengi kiwango cha kusema katika wanawake 10 wa jf basi 09 ni single mother.

Hilo nalikataa aisee
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322