Single Mothers ni watamu ila njaa kali

Spark

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
545
500
Wakuu nimekua niki date na single moms kadhaa mpaka sasa. Ni watamu balaa na mwanzoni atakunyenyekea na kuficha makucha, ila baada ya kuzoeana sasa vitimbi na mizinga inaanza kwa kasi ya ajabu

Wengi ni pasua kichwa, atataka kila kitu umfanyie, umpende yeye na mwanae bila kutambua wewe ni mdhamini wa ligi kuu tu na waweza jiengua any time.

Nisiwe mnafiki kwa hili papuchi zao ziko mukidee ila mizinga tu ndo inayonishinda. Naona nafilisika.

Wenzangu mnao date na hawa watu mnatumia mbinu gani za kivita kulinda penzi?
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
5,771
2,000
Kwenye njaa sio kweli,asilimia kubwa ya Single mother wana shughuli zao za kuwaingizia vipato.
 

pmwasyoke

JF-Expert Member
May 27, 2010
3,948
2,000
Wote hufurahia uhusiano lakini eti mwanaume ndio pekee aingie gharama! Unyanyasaji wa kijinsia huu!
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
6,795
2,000
kwenye njaa sidhani maana wao ndio wana shida, sema nini
we jipigie, mizinga ikizidi kata waya, tafuta 'singo maza' ingine
 

kamarah1320

JF-Expert Member
Dec 2, 2018
284
500
kuna moja nilikuwa na date na alikuwa na 2 childs bac kila cku pesa nikawa nampiga calenda mpka kuna cku akanambia hiv ww kwa ubayili wako huu unapata Apple kweli nikacheka sanaaaa!!!hatari sana hao

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom