Singida Kusini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Singida Kusini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwaJ, Nov 1, 2010.

  1. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba mnijuze kuhusu Jimbo la Singida Kusini kule kwa mwaharakati wa Haki za Binadamu na Masuala ya Mazingira!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,344
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Na wewe si uzitafute hizo habari kama huna si uvute subira zitakuja tu.hapa siyo pa kuuliza ila kutupasha habari..............
     
Loading...