Sinema ya avatar(2009) asili yake ni masai

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,297
2,000
Wenzetu sijui walituzidi nini!

ile sinema ukifatilia mpaka mwisho unaona jamii ya viumbe walikuwa hawa taki binadamu kuharibu mazingira yao.

baada utunzi watu wakaja kugundua mauzi ilikuwa kwa ajili ya masai

IMG_0818.jpg

IMG_0821.jpg


pili wazungu wanatumia taswira nyingi kwa muafrika

IMG_0816.jpg
 

Teenager

JF-Expert Member
Jun 28, 2020
1,950
2,000
Hii umesema wewe mkuu.

james cameron aliimagine tu hii movie na hawa viumbe pamoja na artist wengine ndio maana ikaitwa sci fi.
Hii ni movie ni sci fi kama avengers, now unaweza sema marvel walimtengeneza Thanos kupitia characteristics za bill gates ambaye anataka kupunguza population duniani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom