Sindano ya kupanga uzaz zina haribu mimba?


B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
Leo ni siku
za 4 mama watoto hajaona siku zake.Leo kachoma sindano ya kuzuia mimba.hawez kuiharibu mimc?NATAKA NIMPIGE TARAKA .HAKUNISHIRIKISHA.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Amechomaje kama hajaona siku zake?.. Usimpige talaka.. Kaeni muyamalize taratibu. Labda anasababu za kutokukushirikisha. Mna mtoto/ watoto?
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Kwa kweli sijui, ngoja waje wataalam. Ila vyovyote vile hakuna haja ya kuachana...
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
335
Likes
7
Points
35
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
335 7 35
Amechomaje kama hajaona siku zake?.. Usimpige talaka.. Kaeni muyamalize taratibu. Labda anasababu za kutokukushirikisha. Mna mtoto/ watoto?
nadhan anaogopa sana nisijue kama ana mimba.pia kuna tetesi nimezipata kwamba hizo sindano zinatoa mimba. Tuna mtoto mmoja tu.Msaada jamani
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
kamcheki DNA huyo mtoto ujue kama ni wako, ikibainika sio wako wapige wote wawili talaka-yeye na mwanae
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
kamcheki DNA huyo mtoto ujue kama ni wako, ikibainika sio wako wapige wote wawili talaka-yeye na mwanae
Tumia akili unapomshauri mwenzako. Unafikiri DNA ni rahic kama unavyojua? Au talaka ni kama barua ya kuombea mkopo benk? Acha hizo mwenzako ana matatizo makubwa yanayohitaji ufumbuzi wa kina.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Leo ni siku
za 4 mama watoto hajaona siku zake.Leo kachoma sindano ya kuzuia mimba.hawez kuiharibu mimc?NATAKA NIMPIGE TARAKA .HAKUNISHIRIKISHA.
Sindano ya kupanga uzazi (Depo-provera) 'haiharibu mimba'....bali 'inazuia mimba'! Unatakiwa uitumie kabla ya kupata mimba, na ukishapata mimba basi haiwezi kukusaidia kutoa hiyo mimba!

Ukichoma sindano ya kuzuia mimba yes hupati siku zako..na hudumu kwa miezi mi3 halafu unachoma nyingine. Utakapokuja taka kuzaa basi lazima ipite si chini ya miezi mitatu ndio muanze kujaribu.

Mwenza wako alikuwa anataumia njia ya uzazi wa mpango kabla ya hapo? njia gani? alipokosa siku zake alifanya kipimo kujua kama ni mja mzito (hospitali hawawezi kumchoma depo-provera wakati ana mimba)? Inawezekana alipokosa siku alijihisi ana mimba akatahayari na akapima labda, alipongundua hana ndio akaamua achome sindano ya uzazi wa mpango ili kuondoa wasiwasi in the future...je, utamlaumu kwa hilo?!

Tuliza moyo na fikra, muongee au muende huko alikopata huduma hiyo ya uzazi wa mpango ili nawe upate elimu..na msupport mkeo, kama anafikiri si muda wakupata mimba kwa sasa muelewe! Utakapomuelewa atakushirikisha tuu, lakini kama we 'cha ukali' na talaka nje nje lazima afanye mambo nyuma ya mgongo wako!
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Leo ni siku
za 4 mama watoto hajaona siku zake.Leo kachoma sindano ya kuzuia mimba.hawez kuiharibu mimc?NATAKA NIMPIGE TARAKA .HAKUNISHIRIKISHA.
Baazi ya njia za uzazi wa mpango zina madhara kwa wanawake. Kwa mfano kwa mujibu wa taarifa ya habari ya bbc swahili, ya leo tarehe 4/10/2011, kuna njia moja inaweza kuambukiza virus vya ukimwi. Sikiliza bbc swahili kupitia tovuti hii
http://www.bbc.co.uk/swahili/
Au soma jarida la afya la lancet kupitia tovuti hii
http://www.thelancet.com/journals/lancet/article/PIIS1473-3099(11)70247-X/fulltext
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944