Sina pa kwenda leo niko zangu gheto nakula bata

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
13,916
24,675
"Mimi ni nani mpaka nami Nishindwe kutolewa kwenye Bustani hii ya Dunia, kama Adamu na Ever tu wenyewe walishindwa kuvumilia licha ya maisha mazuri waliyopewa,"

Nipo Zangu gheto hapa nasubiria papuchi flani hivi ya mtoto wa Kipare na hayo hapo juu ndio mawazo niliyokuwa nawaza kabla ya kuwasili mgeni wangu,

Nimejiandaa Vizuri kabisa kwa mtanange sina hofu kabisa,
Tayari nimeshakula Ugali wangu pamoja na Nyama Robo ya kialamu(kitimoto), maji Lita 1 na Nusu nimeshayakata Lita moja bado hiyo Nusu nitakunywa kati kati ya Game,

Saliva Mdomoni ipo ya Kutosha akija tu kabla ya yote nitapiga deki moja la maana kabla sijamkunja vyema tayari kwa kupokea Mkuyenge wangu Makini wenye Uchu wa Nyama yake,

Nitaitafuna taratibu sana leo hii papuchi ya kipare kwa sababu jioni ya saa 1 na nusu Usiku nina Game jingine na Binti wa lecture mmoja hivi hapo St. JOHN University,
Kasafiri leo Kamuacha mwanae niliekuwa namuwinda kwa tabu na leo ndio kanipa Nafasi,

Sina Papara kabisa huyu wa kipare nitapiga 2 za Afya, kwa sababu ni mgeni na leo ndio first Match ya mimi na yeye,

ila huyu wa pili sasa mtoto wa lecture nitapiga 3 japo nae ni First match, Nafanya hivyo kwa sababu alishanisumbua sana na najua hii game itakayopigwa leo siwezi nikaipiga tena kwa sababu ya mbano wake na soon anasafiri kuelekea Nairobi hivyo nafikiri nitamkosa mazima sasa Ngoja nimchape na hizo Tatu kabisa,

Sina pa kwenda kabisa leo niko Zangu gheto Nakula Bata.


Cc Zero IQ
 
Kwaio unaweza kula kitimoto halafu ukanywa maji ? Duuh mimi nikifanya hivyo lazima nitapike...
 
Mimi Leo nashinda bar na watotos kama wote mademu wakaliwakali wikiend hii




Hao mademu wakali namaanisha pombe mkuu ...yani Leo Mimi nashinda bar ninywe mpaka niskie figo linachemka au ini
 
Back
Top Bottom