Sina imani na baadhi ya waaandishi wa habari. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina imani na baadhi ya waaandishi wa habari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njija, Oct 24, 2012.

  1. n

    njija Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naomba nilete kwenu taarifa ambaye ilitolewa na baadhi ya magazeti ya leo kuhusu ajali waliyo pata wanajeshi wetu katika mazoezi yao jana. Nikweli kabisa kuwa kuna mmoja alifariki lakini yule mwingine baadhi ya magazeti yameripoti kuwa yuko MAHUTUTI, kamanda huyo ni ndugu yangu kilichoandikwa na ukimuona yeye ni vitu viwili tofauti, kwanza hata yeye alisoma gazeti na kushangaa. Nawashauri waandishi wetu KUFANYA UCHUNGUZI WA KINA KABLA YA KUANDIKA KWANI KUNA NDUGU BAADA YA KUONA MAGAZETI WALICHANGANYIKIWA.

    Naambatanisha na Picha ya kamanda aliyepata ajali jana na kunusurika, naye ana soma gazeti moja la leo.
     

    Attached Files:

  2. D

    Disailly Senior Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pole mkuu mungu atakupa nafuu hizo ni mambo ya waandishi wa habari
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio ushangae kuna waandishi vihiyo kweli tanzania, Angalia magazeti Kama tazama, habari Leo, uhuru, jambo Leo ni ubabaishaji mtupu, kila habari utasikia na mwandishi wetu, shame on media.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa hivyo vyombo vya habari vinawapotosha ni vema mkaacha kuvitumia kupata habari... tafuteni vyanzo vingine
     
  5. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 80
    pole mkuu hao ndo makanjanja wetu
     
  6. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mimi siku hizi nasoma JAMHURI, Raia Mwema na daily news. Haya mengine ni balaa tupu!
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Waandishi gani hawa wanaotaka kuongeza mauzo?
    Hawana habari za kweli niuongo mtupu na yule waziri wao aliyekuwepo kama chupa na kizibo!
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi toka lilipofungwa gazeti la watanzania la Mwanahalisi niponipo sijui gazeti la kusoma tena.
    Hasa pale waandishi wengine niliowaamini walipoonyesha udhaifu wao kwa kumwalika Nchimbi
    kwenye maandamano yao kwa mlango wa nyuma sina imani na wengi tena.
     
Loading...