Simulizi ya kuhuzunisha kubakwa kwa binti wa miaka 17 mkoani Lindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simulizi ya kuhuzunisha kubakwa kwa binti wa miaka 17 mkoani Lindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kulama, Jul 24, 2017.

  1. Kulama

    Kulama Member

    #1
    Jul 24, 2017
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 34
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Watu wawili waliyojitambulisha kuwa ni waganga wa jadi wanadaiwa kumbaka binti wa miaka 17, huko mkoani Lindi na kutoweka, wazazi wa binti huyo wanaomba kubaini sababu ya kitendo hicho. Tazama video hapa>>>>
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...