Simu za viganjani zina mambo


M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Kuna siku nilielezea jinsi jamaa alivyo pigwa marufuku na mke wake kushika simu yake na alimwambia akishika ataipasua hiyo simu,sasa jana jamaa kaja tena na malalamiko mengingine, anasema ilikuwa muda wa saa tatu usiku mkewe alikuwa sebuleni yeye chumbani,mke wake akawa ameacha simu yake kitandani,akiwa pale akaona sms imeingia,maana anasema siku hizi mke wake huwa simu anaiweka silent,akaamua kuisoma kama kawaida yake alikutana na ujumbe unasema hivi"darling nashukuru sana maana mama g......amenielezea na sasa hivi mb.....inataka kutoboa ch.....,"baada ya kuisoma hapo hapo alimwita mkewe na kumwambia kuna sms yako,mama alipo isoma tu na kuifuta,jamaa akamuuliza ninani katuma hiyo sms amwambia sijui amwambia lete tumpigie akasema nimeshaifuta,kwanini bahati mbaya,sasa jaama anaomba ushauri kweli hapa kuna ndoa endelevu tena?maana aonavyo yeye mama anachakachua ndoa yao,wanajf mnasemaji kwa hili?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
majibu anayo mama
wakae chn walizungumze
wa nje ni vgumu kutia neno cz swaga zao hatuzijui...labda nio rafiki tu....labda ni mama ushauri uyo mama ndoa anapewa fdbak..MAJIBU WANAYO WENYEWE
WAZUNGUMZE
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
inawezekana mama anafanya hayo kwa sababu, na kwa sababu jamaa ndo kakuelezea hawezi kusema chanzo..... wakae kitako yataisha tu kama watahitaji wao wanyewe.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
inawezekana mama anafanya hayo kwa sababu, na kwa sababu jamaa ndo kakuelezea hawezi kusema chanzo..... wakae kitako yataisha tu kama watahitaji wao wanyewe.
Sijui ze way jamaa anaunganisha matukio naona ndoa inaondoka,
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
majibu anayo mama
wakae chn walizungumze
wa nje ni vgumu kutia neno cz swaga zao hatuzijui...labda nio rafiki tu....labda ni mama ushauri uyo mama ndoa anapewa fdbak..MAJIBU WANAYO WENYEWE
WAZUNGUMZE
Siyo rafiki ni mke wa ndoa kabisa tena ya kanisani kabisa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Siyo rafiki ni mke wa ndoa kabisa tena ya kanisani kabisa
sweeeeetie jaman kwan ata km akiwa mke wa ndoa ndo hamwez mkazungumza?
asi ndo wanachosisitiza daily kwenye ndoa mawasiliano muhimu?
wazungumze kabla shetan ajajenga kibanda apo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
akaamua kuisoma kama kawaida yake alikutana na ujumbe unasema hivi"darling nashukuru sana maana mama g......amenielezea na sasa hivi mb.....inataka kutoboa ch.....,"
Ni vyema jamaa akaelewa ya kuwa mwosha huoshwa........................and what comes around goes around.............
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mwambie huyo jamaa yako aachane kabisa na mambo ya kushika simu ya mkewe atakufa na presure. Simu ni personal sana aachane nayo. Na akitaka ndoa yake ivunjike ajihusishe na hiyo simu ya mkewe hajasikia kuwa simu zimeachanisha sana ndoa? Aachane nayo kabisa
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,707
Likes
375
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,707 375 180
Mwambie huyo jamaa yako aachane kabisa na mambo ya kushika simu ya mkewe atakufa na presure. Simu ni personal sana aachane nayo. Na akitaka ndoa yake ivunjike ajihusishe na hiyo simu ya mkewe hajasikia kuwa simu zimeachanisha sana ndoa? Aachane nayo kabisa
Simu haziachanishi ndio bali tabia yako mbovu ndio huachanisha ndoa. Kama hutaki mumeo/mkeo ashike simu yako then kuna tatizo kwako
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Simu kwa kweli zina mambo, kwa ishu hiyo huyo jamaa inabidi awe makini maana hapo inaonekana atakuwa anaibiwa.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mwambie huyo jamaa yako aachane kabisa na mambo ya kushika simu ya mkewe atakufa na presure. Simu ni personal sana aachane nayo. Na akitaka ndoa yake ivunjike ajihusishe na hiyo simu ya mkewe hajasikia kuwa simu zimeachanisha sana ndoa? Aachane nayo kabisa

Hatari jamani du, hii comment imenitisha DA- au na wewe ni mmja wao, samahani lakini
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Simu haziachanishi ndio bali tabia yako mbovu ndio huachanisha ndoa. Kama hutaki mumeo/mkeo ashike simu yako then kuna tatizo kwako

wewe umenena, nakuunga mkono na miguu, kichwa nk
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Mimi hapa ndio nashindwa kumuelewa mtu eti kwenye phone book yake anaandika kama ifutavyo;

The name in the phone book .......instead of..... The actual name of the person

  1. Sum/Sam ......instead fo..... Somson, Samweli,
  2. Edu1/2/3.... ...instead fo..... Edmund, Edward,
  3. Ben ....... ......instead fo..... Benedict, Benson, Benjamin...
  4. Godi .............instead fo..... Godbless, Godwin, Goodluck, Godson....
  5. Chris . ..........instead fo..... Christopher, Christina, ......
What I commend is that, if you holds the contacts of a person in good faith, then you must register in full name of the person, and not in abbreviations, or in any way that may create questions and doubts to others.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Simu haziachanishi ndio bali tabia yako mbovu ndio huachanisha ndoa. Kama hutaki mumeo/mkeo ashike simu yako then kuna tatizo kwako
:A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hatari jamani du, hii comment imenitisha DA- au na wewe ni mmja wao, samahani lakini
Hayajakukuta wewe mimi simu ya mwenzangu sithubutu kuigusa hata siku moja ila yeye ndio huwa anaigusa niliwahi kuigusa nikalazwa kwa BP so nilishajiepusha siku nyingiiiii
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mimi hapa ndio nashindwa kumuelewa mtu eti kwenye phone book yake anaandika kama ifutavyo;

The name in the phone book .......instead of..... The actual name of the person

  1. Sum/Sam ......instead fo..... Somson, Samweli,
  2. Edu1/2/3.... ...instead fo..... Edmund, Edward,
  3. Ben ....... ......instead fo..... Benedict, Benson, Benjamin...
  4. Godi .............instead fo..... Godbless, Godwin, Goodluck, Godson....
  5. Chris . ..........instead fo..... Christopher, Christina, ......
What I commend is that, if you holds the contacts of a person in good faith, then you must register in full name of the person, and not in abbreviations, or in any way that may create questions and doubts to others.
Hizi ziko nyingi sana angalia hapa:
Kwa mwanaume: Kimaro - Angela Kimaro
Kapinga - Yasinta Kapinga
Odemba - Miriam Odemba

Kwa wanawake: John Ofisini - John Mwanyika
Musa Tax - Musa Obadiel
Alfa saloon - Alfa Magembe
 
Muro

Muro

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
Muro

Muro

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
168 1 0
Jitoe mapema huyo siyo mkeo ni cha wote,mtenge vinginevyo unaweza kufa kwa kupewa sumu au mb......ikafa jumla wahi huu ni wakati muafaka
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Simu kwa kweli zina mambo, kwa ishu hiyo huyo jamaa inabidi awe makini maana hapo inaonekana atakuwa anaibiwa.

Nyongeza ya hapo kwenye bold AMEKWISHA ibiwa........jamaa aukubali ukweli huu; na sio kujipa tumaini.........na asimame kushughulikia tatizo!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Hizi ziko nyingi sana angalia hapa:
Kwa mwanaume: Kimaro - Angela Kimaro
Kapinga - Yasinta Kapinga
Odemba - Miriam Odemba

Kwa wanawake: John Ofisini - John Mwanyika
Musa Tax - Musa Obadiel
Alfa saloon - Alfa Magembe
Kuweka makubaliano na mwenzio namna ya kuandika majina kwenye phone books ni jambo muhimu sana, vinginevyo, matakuwa mnajenga mazingira ya kila mmoja kupata wasiwasi juu ya mwenzie...!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kuweka makubaliano na mwenzio namna ya kuandika majina kwenye phone books ni jambo muhimu sana, vinginevyo, matakuwa mnajenga mazingira ya kila mmoja kupata wasiwasi juu ya mwenzie...!
Siku hizi ni kuomba Mungu tu asikuletee ugonjwa wa UKIMWI basi lakini kuwa na wanawake/wanaume imekuwa fashion.
 

Forum statistics

Threads 1,238,407
Members 475,954
Posts 29,319,524