Simu ya zamani, Tz 0012

Pyepyepye

JF-Expert Member
Jan 6, 2017
1,942
2,000
Yangu bado ipo barabarani.
IMG_7809.JPG
IMG_7810.JPG
IMG_7811.JPG
 

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Nov 16, 2012
659
1,000
Hiyo simu ilijulikana kwa jina maarufu "twanga pepeta" . Kuna jamaa yangu miaka hiyo aliidondosha kutoka juu umbali wa floor ya tatu ilianguka alipokuwa anajaribu kuitoa mfukoni ikiwa inaita alishuka ngazi kwenda chini angalau achukue betri tuu maana alijua ataikuta vipande,lakini Cha ajabu aliikuta bado inaita.
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
71,035
2,000
Hiyo simu ilijulikana kwa jina maarufu "twanga pepeta" . Kuna jamaa yangu miaka hiyo aliidondosha kutoka juu umbali wa floor ya tatu ilianguka alipokuwa anajaribu kuitoa mfukoni ikiwa inaita alishuka ngazi kwenda chini angalau achukue betri tuu maana alijua ataikuta vipande,lakini Cha ajabu aliikuta bado inaita.

Hivi hizi ndio twanga pepeta? Sio zile kubwa zaidi ya hii?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom