Simu ya aina gani umeshawahi kuitumia na ukaikubali sana?

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,308
2,000
Samsung s2....hapa mji uliniona jeuri asee ile simu na ka amoled kake basi nilikua hata nikiiwasha gizani naona kama niko ulaya vile....
Picha kali enzi hizo ...
Acha tu
Na kwa kupitia hio simu samsung wakawa wamepata mteja wa kudumu
Hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom