simu iliyoibiwa


R

Redey

Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
47
Likes
1
Points
0
R

Redey

Member
Joined Aug 18, 2009
47 1 0
watalamu naomba msaada wenu ni jinsi gani naweza kuilinda simu yangu na vibaka.??
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,430
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,430 280
iweke mbali nao!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Iwekee senser
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,231
Likes
895
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,231 895 280
So far what you can do is to keep your emei number at safe place.Simu ikihibiwa unacheki na watu wa switch kwenye mitandao yote ya apa Tanzania.hawa watakuambia ipo ktk line number ngani,then unaweza kumtafuta kibaka wako.
so far inatakiwa TCRA kuinstall CEIR Central Equipment Identification Register,hii ndio kiboko ya wezi wa simu,but I dont know when this will be in place.
when Mobile IMEI ikiwa blacklisted aiwezi kamata network iliyoblacklistiwa,but for now apa TZ kama Voda wakiiblaklist,Ukiweka line ya Tigo inafanya kazi,but ikiwa CEIR ina fanya kazi when Tigo or Voda etc Blacklist a Mobile the mobile will not work in any Tanzania Mobile network
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Hi Redey
My advise is mostly working if you have some symbian or smartphones..
Just install an application known as Wave secure(Nokia,BB,Windows mobiles,Iphones etc) or mobile tracker{specially for Samsung}.once your mwizi akiweka line yake automatically itakutumia secrertly his/her number to your buddies ambao watakuinform..then kwa msaada wa police,network provider ama TCRA u can narrow ur trace hadi kumpata new user regardless kama ndio aliekuibia au aliyeuziwa.Remember kuwa most of the working lines sasa zimesajiliwa japo kimagumashi lakini it might help!!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
......
when Mobile IMEI ikiwa blacklisted aiwezi kamata network iliyoblacklistiwa,but for now apa TZ kama Voda wakiiblaklist,Ukiweka line ya Tigo inafanya kazi,but ikiwa CEIR ina fanya kazi when Tigo or Voda etc Blacklist a Mobile the mobile will not work in any Tanzania Mobile network
Umeeleza vizuri lakini Tatizo la tanzania Hata kama ulikuwa umeweka line ya kampuni " X" na mwizi wako akaiba naye akaweka iline ya ile ile kampuni ya" X". Hakuna watakachofanya. hata kama una RB hawatafanya kitu. Hakuna sheria inawalazmisha .

Na hata mfanyakazi wa kampuni akikusaidia kui trace anafanya individulal na kwa siri sio sera za kampuni. Na inaweza kumuweka kwenye matatizo wakuu wake wakijua. UNless uwe mtoto wa Rais, Waziri Mkuu au Mkurugenzi wa UWT.

Kuna softwae moja initwa Theft aware kwa simu zenye OS ya symbian

Theft Aware provides data protection and theft recovery for Smartphones. It enables you to control and find your device in the event of loss or theft. To enable communication to your phone you will register up to two notification numbers with Theft Aware (friends of yours, or your second phone). Those friends will then receive all Theft Aware messages for you. Now, if the thief changes the SIM card of the phone, Theft Aware will invisibly send the phone number of the thief to those recipient numbers.


Pros: - completely invisible to the thief
- if the thief changes simcard you get his phone number! it's sent to a number u specified before.

- GREAT to spy on girl/boy friend - but not allowed :-

Cons: - Trial is free - but full Version costs money (just once - no monthly fee)


unweza kuijaribu hapa kwa majaribio http://download.cnet.com/Theft-Aware-Symbian/3000-2144_4-10973790.html
NB:
Tatizzo la hii unaweza kutrace mwizi au aliyeuziwa simu yako anatumia number gani lakinikama hajaamua kujisalimisha kumkamata bado utahitaji ushirikianowa kampuni ya simu na polisi.
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
So far what you can do is to keep your emei number at safe place.Simu ikihibiwa unacheki na watu wa switch kwenye mitandao yote ya apa Tanzania.hawa watakuambia ipo ktk line number ngani,then unaweza kumtafuta kibaka wako.
so far inatakiwa TCRA kuinstall CEIR Central Equipment Identification Register,hii ndio kiboko ya wezi wa simu,but I dont know when this will be in place.
when Mobile IMEI ikiwa blacklisted aiwezi kamata network iliyoblacklistiwa,but for now apa TZ kama Voda wakiiblaklist,Ukiweka line ya Tigo inafanya kazi,but ikiwa CEIR ina fanya kazi when Tigo or Voda etc Blacklist a Mobile the mobile will not work in any Tanzania Mobile network
Duh bwana mzee! Sina lengo baya lakini jitahidi saana kujifunza maneno gani yanaanza na h na yapi a.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Kulingana na mitandao yetu ilivyo hauna namna!
Kitu unachoweza kufany kuwa annoy kidogo watakaoiba ni Lock to the SIM card option.
hawezi tumia card nyingine na ifunge SIM yako na PIN.
Sina hakika kama akii flash hiyo lock inatoka
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
Kwa N70 kama ni yennyewe sio Mchina jaribu hii, http://tinyurl.com/2785noe
unapotumia Ant thieft program ni vizuri simu yako usiweke password sehemu yoyote ili atakaeitumia isimletee usumbufu utakao pelekea ku-iformat.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
iuze mapemaaaaaaaaaaaaaaa
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
na simu Nokia N96 waweza ilinda vipi? Thanx.
Zipo njia nyingi angalia ilio nyepesi na yenye matumaini japo kidogo. N96 waweza jaribu na hii vilevile, http://tinyurl.com/2d6qunf kwa simu kama hizo ili uweze ku install prog yoyote must be hacked au uwe unaelewa ku sign prog, dowload, jaribu ku install, ukipata msg yoyote kuhusu certificate wakati una install njoo na hiyo msg tusaidiane ku-hack au ku-sign hiyo simu yako.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
kwakweli akuna njia sahihi kwa mfumo wa kwetu unaoweza kukuhakikishia usalama wa 100 kwa 100 ukiibiwa cm yako hapa tz kwani mbinu zote mlizotaja hapa zinatatulika na cm inakuwa free kabisa kutoka kwa mmiliki halali kwenda kwa mwizi
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
kwakweli akuna njia sahihi kwa mfumo wa kwetu unaoweza kukuhakikishia usalama wa 100 kwa 100 ukiibiwa cm yako hapa tz kwani mbinu zote mlizotaja hapa zinatatulika na cm inakuwa free kabisa kutoka kwa mmiliki halali kwenda kwa mwizi
Ni kweli! lakini kwakutumia prog hizi kama inavyo takiwa kuna asilimia 50 ya kupatikana simu ilioibiwa/potea. simu iliowekwa proggram hii haimletei usumbufu wowote mwizi/alieiokota, baada ya kuweka tu sim card nyengine hii prog ndio inaaza kufanya kazi, kitu cha kwanza ile icon ya prog ina disappear halafu namba ya simu ilio wekwa kwenye simu yako inatumwa kwako bila yeye kujuwa kwamba simu inatuma sms outomatic. so hatakuwa na sababu ya ku-iformat/flash. kuna mtu nilimuwekea program hii kwenye simu yake N70, yeye ilimpotea haikuibiwa, simu yake ilipatikana kwa msaada wa polisi.
 
R

Redey

Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
47
Likes
1
Points
0
R

Redey

Member
Joined Aug 18, 2009
47 1 0
http://tinyurl.com/2d6qunf [/B]kwa simu kama hizo ili uweze ku install prog yoyote must be hacked au uwe unaelewa ku sign prog, dowload, jaribu ku install, ukipata msg yoyote kuhusu certificate wakati una install njoo na hiyo msg tusaidiane ku-hack au ku-sign hiyo simu yako.

message, (drive the new drive unavailable. Try again). Hii inatokea wakati wa kuinstal. Any help pls
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
message, (drive the new drive unavailable. Try again). Hii inatokea wakati wa kuinstal. Any help pls
Mh! Una uhakika simu yako ni original? kwani ni msg tofauti na niliyo itegemea. ok! tutaona mbele ya safari, install hii MOBILE SIGNER http://tiny.cc/1my87 halafu njoo utueleze nini kimetokea.
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642