Simple mind discuss people-mara mnyika,zitto,h.rashid nk


K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
265 0 0
SIMPLE MIND DISCUSS PEOPLE, AVERAGE MIND DISCUSS EVENTS,GREAT MIND DISCUSS ISSUES.

Ninasikitishwa sn na baadhi ya wanjf wanaoanzisha threads za kujadili watu badala ya kujadili mambo ya msingi.It does'nt reflect the jf slogan of great thinkers.
Kuna mambo mengi ya msingi kuhusu nchi yetu ambayo tunapaswa kutumia muda wetu (time is money) kujadili.Kwa mfano:tufanye nini kuikoa nchi yetu na rushwa.Badala ya kuangalia the root cause ya ufisadi tunatumia muda mwingi kuitana majina ooh fulani ni fisadi nk.Hivi kumuita mtu fisadi inasaidia lolote? Tunatakiwa kama wtz tuweke pembeni maslahi ya vyama tuiangalie nchi yetu tutoe michango yetu ya namna ya kuboresha maisha ya watu wetu,maana njaa haibagui chama.Mimi ninakoishi hakuna maji ya bomba lakini hii haitubagui kwa vyama.
Let us be siriasi plizi
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,594
Likes
1,525
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,594 1,525 280
SIMPLE MIND DISCUSS PEOPLE, AVERAGE MIND DISCUSS EVENTS,GREAT MIND DISCUSS ISSUES.
Mtu aliyesoma ST. Joseph unamjua tu.

No issues without people.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
To discuss people ni kama unajadili, fulani kala nini, kavaa nini, anakaa wapi, anaendesha gari gani, anatembea na nani etc, zile issues ambazo ni personal na hazina maslahi kwa taifa. Kujadili mtu, mfano Mhe.Zitto, kauli zake na matendo yake as far as chama chake kinahusika, huku pia ni kujadili ideas, hivyo justification ya great mind bado inasimama kutegemeana na subject matter na sio ile kutaja taja tuu majina na mistari iso vina!
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
SIMPLE MIND DISCUSS PEOPLE, AVERAGE MIND DISCUSS EVENTS,GREAT MIND DISCUSS ISSUES.

Ninasikitishwa sn na baadhi ya wanjf wanaoanzisha threads za kujadili watu badala ya kujadili mambo ya msingi.It does'nt reflect the jf slogan of great thinkers.
Kuna mambo mengi ya msingi kuhusu nchi yetu ambayo tunapaswa kutumia muda wetu (time is money) kujadili.Kwa mfano:tufanye nini kuikoa nchi yetu na rushwa.Badala ya kuangalia the root cause ya ufisadi tunatumia muda mwingi kuitana majina ooh fulani ni fisadi nk.Hivi kumuita mtu fisadi inasaidia lolote? Tunatakiwa kama wtz tuweke pembeni maslahi ya vyama tuiangalie nchi yetu tutoe michango yetu ya namna ya kuboresha maisha ya watu wetu,maana njaa haibagui chama.Mimi ninakoishi hakuna maji ya bomba lakini hii haitubagui kwa vyama.
Let us be siriasi plizi
Usikalili mh. Ufisadi unafanywa na watu, Hatuta acha kusema KAgoda na RA, RADA na Mh Change, na hii inasaidia sana kuwapa ujumbe kwamba pindi kinga/ccm yao ikiondolewa watatarudishia vijisenti vyetu. Kina Wetangura, Ruto wanatengeneza habari. Uanaogopa nini tukisema fulani ni FISADI na HASA kama Mtu anakili ana vijisenti New Jersey. kwani bilioni 1 angeweka NBC, CRDB , NMB hata ungekopa mkuu.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
SIMPLE MIND DISCUSS PEOPLE, AVERAGE MIND DISCUSS EVENTS,GREAT MIND DISCUSS ISSUES.

Kukariri nako kubaya.

Hayo mambo unayotaka yajadiliwe yanafanywa na Nguruwe???????

Hata yangefanywa na Nguruwe ungetujia na thread "Simple mind discuss pig,......" so nadhani we rudi tu darasani usaidiwe kujifunza kuelewa na sio kukariri
 
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
265 0 0
you must be simple mind that now you are discussing me instead of discussing the issue
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Acha kupotezea watu muda na thread zako zisizko na kichwa wala miguu, watu wako serious hapa tuna changia lakini pia tunajenga taifa. Usidhani tumekaa tunakula kahawa tu.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Yes, we need to discuss our politician if they are competent and able to lead us, go back to school
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346