Simple message kwa CHADEMA: CCM haina uwezo wala fedha za kujenga au kurepea daraja


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
Chadema mnahitaji message simple kwa wana igunga nayo ni CCM haina uwezo wala fedha za kujenga au kurepea daraja kwani
makampuni yao yote yamewashinda na yamefilisika.

Ni nani anayejenga daraja ?? Fedha zinazotumika kujenga madaraja na mabarabara ni fedha zenu za kodi ambazo zinatokana na wananchi wote walio na vyama na wasiyo na vyama.

CCM haina pesa za kufanyia hata kampeni zake yenyewe na ndio maana iliiba pesa kwa kutumia kampuni ya KAGODA. Kwahiyo nyie wananchi ndio mnaojenga daraja na siyo CCM NI UONGO MTUPU KUSEMA WAO NDIO WANA UWEZO WA KUJENGA DARAJA wangekuwa na uwezo wangefufua shirika lao la sukita.
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Na hilo halipo mwaka huu bajeti ishapita.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,550
Likes
716
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,550 716 280
Mkuu tatizo Magamba wanataka kuteka akili za wapigakura! Huyu mgombea wao wakati wa mdahalo, alidiriki kudanganya kuwa mkandarasi wa kujenga Daraja keshapatikana, ilhali akijua si kweli, na wagombea wenzie wakamnanga!! Then, akaishia kusema ULIMI ULITELEZA! usijeshangaa kuwa hata Pombe ulimi umemteleza (si ajabu)!!
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
wanaigunga jmn hebu fungukeni mbona hamjitambui hiv ccm imewaloga mmnaumaskin wa kuwafanya mtie huruma lkn hamjielewi kwann?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Chadema mnahitaji message simple kwa wana igunga nayo ni CCM haina uwezo wala fedha za kujenga au kurepea daraja kwani
makampuni yao yote yamewashinda na yamefilisika. ni nani anayejenga daraja ?? Fedha zinazotumika kujenga madaraja na mabarabara ni fedha zenu za kodi ambazo zinatokana na wananchi wote walio na vyama na wasiyo na vyama. CCM haina pesa za kufanyia hata kampeni zake yenyewe na ndio maana iliiba pesa kwa kutumia kampuni ya KAGODA. Kwahiyo nyie wananchi ndio mnaojenga daraja na siyo CCM NI UONGO
MTUPU KUSEMA WAO NDIO WANA UWEZO WA KUJENGA DARAJA wangekuwa na uwezo wangefufua shirika lao la sukita.
Kwanza umeisha enda Igunga ? nchi inatekeleza ilani ya chama gani ? je cdm akichaguliwa ataweza kutekeleza ilani hiyo kwa kuwapigia magoti serikali km wafanyavyo sasa ?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Na hilo halipo mwaka huu bajeti ishapita.

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Wanaigunga waelewe kuwa hata angechaguliwa mbunge wa UPDP mzee wa solar power daraja litajengwa kwani halijengwi kwa pesa za chama.la msingi ni kuchagua mbunge atakaeibana serikali bila kuogopa kutukanwa na wakuu wake,RA na mapesa yote yale kashindwa kujenga hilo daraja,leo hii KAFUMU,KASHINDE,MAHONA(mzee wa hadithi za kufikirika) hawana uwezo huo.

Bahati mbaya majority ya watanzania huchagua wagombea kwa kupewa ahadi hewa zisizotekelezeka, Mangula alimhakikishia yule babu aliyetaka Malambo yote yafufuliwe kabla ya kuisha mwezi wa 10,akaubali hukuakijua kabisa hilo Haliwezekani. Anyway Kwa utitiri wa shule za kata na mwamko wa vijana kujitambua huenda tukafika tuendako Tanzania Yetu Sote
 
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,329
Likes
114
Points
160
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,329 114 160
Kwanza umeisha enda Igunga ? nchi inatekeleza ilani ya chama gani ? je cdm akichaguliwa ataweza kutekeleza ilani hiyo kwa kuwapigia magoti serikali km wafanyavyo sasa ?
Kazi ya mbunge ni kupeleka na kutetea haki za wananchi wake bungeni na sio kutekeleza miradi ya maendeleo. Kazi ya serikali ni kuhakikisha kuwa inakusanya kodi na kuzigawa kupitia serikali zake mbalimbali ile wananchi wa maeneo mbalimbali waweze kusukuma gurudumu la maendeleo yao. Kwa maana hiyo basi sio mbunge wa chadema wala ccm mwenye uwezo wa kujenga daraja.

Wanachoweza kukifanya ni kuhakikisha kuwa kilichotengwa kinatumika ipasavyo kwa kuwa "watch dog" mzuri, kazi ambayo kwa sasa mgombea yeyote wa ccm haiwezi.

Kumbuka kuwa CCM sio na haiwezi kuwa serikali!
 
N

Nyampedawa

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
98
Likes
0
Points
13
N

Nyampedawa

Member
Joined Feb 15, 2011
98 0 13
Kazi ya mbunge ni kupeleka na kutetea haki za wananchi wake bungeni na sio kutekeleza miradi ya maendeleo. Kazi ya serikali ni kuhakikisha kuwa inakusanya kodi na kuzigawa kupitia serikali zake mbalimbali ile wananchi wa maeneo mbalimbali waweze kusukuma gurudumu la maendeleo yao. Kwa maana hiyo basi sio mbunge wa chadema wala ccm mwenye uwezo wa kujenga daraja. Wanachoweza kukifanya ni kuhakikisha kuwa kilichotengwa kinatumika ipasavyo kwa kuwa "watch dog" mzuri, kazi ambayo kwa sasa mgombea yeyote wa ccm haiwezi.

Kumbuka kuwa ccm sio na haiwezi kuwa serikali!
Somo zuri sana umempa. Kama ni GT nina imani amekueleawa.
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,066
Likes
644
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,066 644 280
wanaigunga jmn hebu fungukeni mbona hamjitambui hiv ccm imewaloga mmnaumaskin wa kuwafanya mtie huruma lkn hamjielewi kwann?
Mwanzoni nilifikiri kuwa Chadema lazima kingeshinda, lakini kadri tunavyokaribia tarehe, nazidi kuwa na wasiwasi kama NEC na Dola wataruhusu CCM ishindwe. Vilevile, ninaona kama wana Igunga mwamko bado kidogo.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,296
Likes
3,752
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,296 3,752 280
Chadema mnahitaji message simple kwa wana igunga nayo ni CCM haina uwezo wala fedha za kujenga au kurepea daraja kwani
makampuni yao yote yamewashinda na yamefilisika.

Ni nani anayejenga daraja ?? Fedha zinazotumika kujenga madaraja na mabarabara ni fedha zenu za kodi ambazo zinatokana na wananchi wote walio na vyama na wasiyo na vyama.

CCM haina pesa za kufanyia hata kampeni zake yenyewe na ndio maana iliiba pesa kwa kutumia kampuni ya KAGODA. Kwahiyo nyie wananchi ndio mnaojenga daraja na siyo CCM NI UONGO MTUPU KUSEMA WAO NDIO WANA UWEZO WA KUJENGA DARAJA wangekuwa na uwezo wangefufua shirika lao la sukita.
Well said.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,030
Likes
628
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,030 628 280

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
Excess ya nini wewe unayoisemea? Hizo ni kodi zetu Acha kuwadanganya watanzania kama watoto
 
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,855
Likes
27
Points
145
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,855 27 145

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
Wewe ndio GT wa ajabu zaidi kuliko wote niliowahi kukutana nao. unaweza kututhibitishia tangu lini nchi hii ikawa na excess kwenye bajeti yetu...? Unajua 300bn inajenga km ngapi za barabara ya lami?? Kama ndivyo hata njaa inayonyemelea nchi yetu isingekuwepo.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Magufuli anatoa Rushwa. Anaahidi kujenga daraja yeye kama nani?
Hiyo ni rushwa.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
"Naapa kwa jina la MUNGU nitajenga daraja"
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Chadema mnahitaji message simple kwa wana igunga nayo ni CCM haina uwezo wala fedha za kujenga au kurepea daraja kwani
makampuni yao yote yamewashinda na yamefilisika.

Ni nani anayejenga daraja ?? Fedha zinazotumika kujenga madaraja na mabarabara ni fedha zenu za kodi ambazo zinatokana na wananchi wote walio na vyama na wasiyo na vyama.

CCM haina pesa za kufanyia hata kampeni zake yenyewe na ndio maana iliiba pesa kwa kutumia kampuni ya KAGODA. Kwahiyo nyie wananchi ndio mnaojenga daraja na siyo CCM NI UONGO MTUPU KUSEMA WAO NDIO WANA UWEZO WA KUJENGA DARAJA wangekuwa na uwezo wangefufua shirika lao la sukita.
Ukweli ni kwamba wao ndio wanapanga bajeti, lakini wanatumia vibaya maradaka hayo kuwarubuni wananchi. Wanashindwa kuelewa kuwa wananchi ndio wamewapa mamlaka ya kupanga hiyo bajeti kwa hiyo wakiamua wanaweza kuwapokonya hiyo mamlaka.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
kwa akili yako unafikiri ccm isipochaguliwa ndo wataacha kujenga hilo daraja? hakuna uhusiano wa kuwajengea daraja na uchaguzi wa igunga , ule ni wajibu wa serikali
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
Kama wana excess walikuwa wapi muda wote huu kujenga? Kwa nini wanasubiri wakati wa kampeni ndipo watoe ahadi kama hizo?
Na ule mpango wa JK kuibadilisha Kigoma kuwa Dubai umefika wapi?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145

Duh hata bajeti hukufuatilia halafu unajiingiza humu na ww uitwe GT. Magufuli ana excess kwenye wizara yake zaidi ya Tshs 300bn , hawezi kushindwa kujenga daraja pesa ipo yakumwaga !
Kwa hiyo huo ujenzi siku zote kwa nini haukufanyika kwa miaka 50 tangu tupate uhuru? Je ujenzi wa hayo madaraja ulikuwa unamsubiri RA ajiuzulu ndiyo ufanyike? Je RA ndiye aliyekuwa anazuia serikali ya ccm isijenge madaraja jimboni mwake? Magufuli nani asiyemjua kwa kuupepeta mdomo?
 

Forum statistics

Threads 1,213,120
Members 461,976
Posts 28,467,759