Simpendi Kongosho wa JF najisikia kumchukia tu from no where. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simpendi Kongosho wa JF najisikia kumchukia tu from no where.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Feb 25, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Sijui ni kwa nini nikiona thread zake nachukia, nikiona alipochangia natamani nifute coments zake hlf huyu mtu simjui hanijui lkn hata sielewi kwa nini simpendi.

    Najua mpo wengi wenye chuki na watu/mtu humu JF hebu tueleze nani humpendi humu JF na nani unampenda? Hata thread zake unazipenda. Mimi nampenda EXCELLENT.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,295
    Likes Received: 4,735
    Trophy Points: 280
    we kweli ndo wakusoma khaa...
    sasa hivi tuko kwaresma tunahimizwa kupendana so ur request is been rejected hapa ni upendo tu chuki zako peleka huko huko alaa..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    Excellent huyu ulietangaza vita nae juzi hapa....? na Kongosho amekufanya nini mbona huwa hana ugomvi na mtu....?....
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Matumizi ya mihadarati hayaruhusuwi humu ndani .
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,983
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Wakusoma shikamoo kaka.vpi umeingia lini humu? Wazima lakini huko utokako?
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usijichoshe Asikuchoshe!!
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mi nampenda kongosho
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unachukia mtu bila sababu ya msingi? Umepata preg.? Au...
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hata ukimpenda haitomsaidia kitu maana hali kwako, halali kwako kwahiyo we jiachie tu.
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mambo!
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,280
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    he..unamjua? potezea tu labda ni dadako au boss wako
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nimeamini majina yana maana sana.
    Complicator, you are too complicated.
    Ni ngumu sana watu kukuelewa.

    Yaani huli hulali nila sikia jina langu?
    Ungejua jinsia yangu ungeniogopa sana

    (nakunong'oneza) usijali, na bio oil.....
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,720
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yaani huyu ni wakusoma Pure.

    Mbona Kongosho post zake zina mvuto sana. Binafsi napenda kusoma post zake. Japokuwa sina ninayemchukia.

    Ila kuna cult ya watu fulani hivi wa dini fulani hivi wanapenda sana udini. wanachukia chama fulani na kupenda chama fulani kwasababu ya ratio ya udini kwa viongozi wao.

    Niseme ukweli hawa wapenda udini huwa hawanifurahishi kabisa.

    Hebu vuta hisiwa kama JF mada za kisiasa zingekua zinajadiliwa bila Upendelea wa kidini mambo yangekuwaje?
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nampendaje kongosho!yan nikisoma post zake nashiba bila kula!na ktu watu wako juu na nawakubali na kuwa mapnzn nao mmojawapo ni huyo kongosho!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,258
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    utamchukiaje mtu ambaye humjui? Tena anayetumia id ya kutunga? Kwa sababu tu anapost mtandaoni? Unahitaji msaada wa haraka wewe.

    All in all mie napenda post za Kongosho, zina ujumbe na very funny, na ana vijineno fulani ambavyo vinanikosha
     
  16. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    I like e2themia
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Sasa mtumwa unaamkia salamu hiyo kwa nshomilee; ina maana wewe uko vidudu ama primare?
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    We naye unezidi kiherehere jana vita na Excellent leo humpendi Kongosho na Kesho
    Utataka kumuua nani ..?

    Chuki zako zakijinga kweli ..
    Utamchukia Vipi mtu bila sababu mbaya
    Zaidi hata haumfahamu .. em punguza ku
    Tafuta umarufu kwa nguvu ..
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Afu na mie sikupendi hata kidogo. Kwaresma hii nimefunga kuongea na wewe.
    Hiyo bio oil, mweeh! Ndo m'badala wa naniliu? Ngoja mwezi wa toba uishe basi.
     
  20. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 793
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu mtu nikiona post zake lzm nizisome maana zinachekesha afu tena zina mafunzo fulani ndani yake. HEKO KONGOSHO
     
Loading...