Simbachawene: Wakuu wa mkoa na wilaya wasitumie madaraka vibaya kukamata watumishi

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Waziri Simbachawene amewataka wakuu wa mkoa na wilaya kuacha ubabe na badala yake wafuate sheria pindi wanapotaka kumuweka ndani mtumishi wa umma au Kiongozi wa kisiasa. Amesema ukamataji usifanywe kwa akili ya show off, Bali haki, utu, na heshima us MTU vithaminiwe! Source ITV Habari
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
Mbona ubabe wa wakuu wa mikoa umekithiri sana AWAMU HII YA VIWANDA??Au ndio viwanda vyenyewe???
 

Magimbi

JF-Expert Member
Oct 18, 2011
1,364
2,000
Kumbuka Rais wetu ni Mkali kweli kweli hataki mzaha. Nanalishasema hizi sheria huwa zinatuchelewesha katika maendeleo endelevu. Kigezo cha kasi ya Mkuu wa Wilaya au Mkoa katika kufanya kazi zake ni kumweka ndani mwanasiasa wa upinzani, au muajiriwa wa Serikali..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom