Simbachawene: Toka mpiga debe hadi Naibu waziri


E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,973
Likes
914
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,973 914 280
Usihangaike na CV Ya Mh. Simbachawene cha zaidi ni Degree ya sheria toka chuo kikuu huria, lazima atakuwa ni kichwa au degree zenyewe za chuo hicho ni nyepesi kwa sababu wakati anajisomea chuo hicho huria alikuwa ni mpiga debe katika mabasi ya shemeji yake George Chove , mabasi ya urafiki. Alikuwa akipiga debe lake Stand ya zamani Dodoma pale Nyuma ya SIDO. Alichokuwa anawaudhi wasafili ni ile tabia yake ya kuwahi mizigo ya abiria na saa ingine kuwabeba na kuwaingiza katika basi lake la Urafiki hasa wanawake alikuwa anawabeba akiwashika sehemu zingine ambazo walikuwa hawapendi,


Siku moja mpiga debe mwenzie akiitwa Gerard alisagwa na basi siku hiyo Simbachawene alilia kama motto mdogo. Hata hivyo wadau wengi hawashangai sana kwani Josep Starling alikuwa shoe shiner hadi Rais wa Urusi ile ya zamani kabla ya kusambalatishwa na marekani.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Usihangaike na CV Ya Mh. Simbachawene cha zaidi ni Degree ya sheria toka chuo kikuu huria, lazima atakuwa ni kichwa au degree zenyewe za chuo hicho ni nyepesi kwa sababu wakati anajisomea chuo hicho huria alikuwa ni mpiga debe katika mabasi ya shemeji yake George Chove , mabasi ya urafiki. Alikuwa akipiga debe lake Stand ya zamani Dodoma pale Nyuma ya SIDO. Alichokuwa anawaudhi wasafili ni ile tabia yake ya kuwahi mizigo ya abiria na saa ingine kuwabeba na kuwaingiza katika basi lake la Urafiki hasa wanawake alikuwa anawabeba akiwashika sehemu zingine ambazo walikuwa hawapendi,


Siku moja mpiga debe mwenzie akiitwa Gerard alisagwa na basi siku hiyo Simbachawene alilia kama motto mdogo. Hata hivyo wadau wengi hawashangai sana kwani Josep Starling alikuwa shoe shiner hadi Rais wa Urusi ile ya zamani kabla ya kusambalatishwa na marekani.
Tehe......tehe.....Kwiiii......kwiiii.....
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,232
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,232 280
hiyo ilikuwa lini?
toka skipindi hiko hadi ubunge alifanya nini?
 
K

kajugu

Senior Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
122
Likes
4
Points
35
K

kajugu

Senior Member
Joined Apr 16, 2012
122 4 35
unataka kutuambia nn hpa?
 
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Aisee, anastahili pongezi kwa jitihada alizofanya hadi kufika hapo. Hongera sana SIMBA!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
kusema ukweli naamini george anaweza kuleta something different he seems to be strategic
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,588
Likes
2,670
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,588 2,670 280
....abarikiwe.
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,973
Likes
1,165
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,973 1,165 280
Usihangaike na CV Ya Mh. Simbachawene cha zaidi ni Degree ya sheria toka chuo kikuu huria, lazima atakuwa ni kichwa au degree zenyewe za chuo hicho ni nyepesi kwa sababu wakati anajisomea chuo hicho huria alikuwa ni mpiga debe katika mabasi ya shemeji yake George Chove , mabasi ya urafiki. Alikuwa akipiga debe lake Stand ya zamani Dodoma pale Nyuma ya SIDO. Alichokuwa anawaudhi wasafili ni ile tabia yake ya kuwahi mizigo ya abiria na saa ingine kuwabeba na kuwaingiza katika basi lake la Urafiki hasa wanawake alikuwa anawabeba akiwashika sehemu zingine ambazo walikuwa hawapendi,


Siku moja mpiga debe mwenzie akiitwa Gerard alisagwa na basi siku hiyo Simbachawene alilia kama motto mdogo. Hata hivyo wadau wengi hawashangai sana kwani Josep Starling alikuwa shoe shiner hadi Rais wa Urusi ile ya zamani kabla ya kusambalatishwa na marekani.
Kama taarifa hii ni ya kweli,basi huyu bwana atakuwa ni mpiganaji wa kweli wa maisha kwa sababu hata wakati anagombea ubunge alifanya kampeni ambayo ilimfikisha maeneo yote aliyokulia na walimpatia kura zao.na huenda wote wanaijua historia yake hiyo na walimpa ubunge wakitarajia ni mtoto wa maskini.

Tatizo linaanzia pale alipoingia bunngeni na kurudia kazi yake ya zamani ya upiga debe,safari hii akipigia debe basi moja linaloitwa ccm na dereva wa basi hilo anaitwa jakaya kikwete.pia kampuni hiyo ina ofisi yake kuu ya booking pale chimwaga Dodoma.

Sasa amepata promo ya kuukwaa ukuu kupitia kampuni hiyo ingawa nayo inaonekana kuyumba kama ile ya mjomba wake ambayo kwa sasa imefilisika kama hii ccm ilivyoanza kufilisika..kama lile la kenya ambalo lilipata ajali siku nyingi maarufu kama kanu.
 
I

innocent j

Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
I

innocent j

Member
Joined Jan 17, 2012
58 0 0
Unajaribu kutuambia nini hapa?
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Ni mfano wa kuigwa. Never say never in life. Hongera zake.
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
kuna nini cha ajabu unachotka kusema juu yake...basi atakuwa anajua tabu ..na anaweza akawa anatufaa au asitufae!
 
N

Njoka Ereguu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
822
Likes
25
Points
35
N

Njoka Ereguu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
822 25 35
Lipi jema kwa watanzania, mimi sioni kama ni kosa la Rais kumchangua mpiga debe. Tatizo ni letu sisi wananchi kumchangua mpiga debe kuwa Mbuge.

Na zaidi Rais hana watu wa kuwachangua CCM maana wengi ni mchwa huyo ndiyo ameonekana bora kati ya wakora wengi. Tumuombee awe msikivu na mzalendo ili afanye kazi kwa maslahi ya wananchi
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,887
Likes
3,510
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,887 3,510 280
Kama taarifa hii ni ya kweli,basi huyu bwana atakuwa ni mpiganaji wa kweli wa maisha kwa sababu hata wakati anagombea ubunge alifanya kampeni ambayo ilimfikisha maeneo yote aliyokulia na walimpatia kura zao.na huenda wote wanaijua historia yake hiyo na walimpa ubunge wakitarajia ni mtoto wa maskini.

Tatizo linaanzia pale alipoingia bunngeni na kurudia kazi yake ya zamani ya upiga debe,safari hii akipigia debe basi moja linaloitwa ccm na dereva wa basi hilo anaitwa jakaya kikwete.pia kampuni hiyo ina ofisi yake kuu ya booking pale chimwaga Dodoma.

Sasa amepata promo ya kuukwaa ukuu kupitia kampuni hiyo ingawa nayo inaonekana kuyumba kama ile ya mjomba wake ambayo kwa sasa imefilisika kama hii ccm ilivyoanza kufilisika..kama lile la kenya ambalo lilipata ajali siku nyingi maarufu kama kanu.
Kwa hali ilivyo sauti itamkauka na abiria wataendelea kushuka kutoka kwenye basi lao!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Anayo bar yake pale vingunguti relini ,mara nyingi yuko hapo wakati wa mapunziko ya bunge!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,509
Likes
2,458
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,509 2,458 280
kusema ukweli naamini george anaweza kuleta something different he seems to be strategic
Mkuu nimefarijika mleta mada amejijibu mwenyewe kwamba unaweza ukawa shoe shiner lakini ukaishia kwenye Urais. Simba alikuwa mpiga debe lakini akaonyesha juhudi hadi kupata degree na sasa anasoma degree ya uzamili katik utawala. Hizo ni juhudi za kupigiwa chapuo tusibweteke tukijiwezesha tunaweza.

Hata mimi imani yangu ni kwamba Simbachawene anaweza kutuletea kitu. Shilingi yangu naitupa kwake.
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,771
Likes
126
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,771 126 160
Usihangaike na CV Ya Mh. Simbachawene cha zaidi ni Degree ya sheria toka chuo kikuu huria, lazima atakuwa ni kichwa au degree zenyewe za chuo hicho ni nyepesi kwa sababu wakati anajisomea chuo hicho huria alikuwa ni mpiga debe katika mabasi ya shemeji yake George Chove , mabasi ya urafiki. Alikuwa akipiga debe lake Stand ya zamani Dodoma pale Nyuma ya SIDO. Alichokuwa anawaudhi wasafili ni ile tabia yake ya kuwahi mizigo ya abiria na saa ingine kuwabeba na kuwaingiza katika basi lake la Urafiki hasa wanawake alikuwa anawabeba akiwashika sehemu zingine ambazo walikuwa hawapendi,


Siku moja mpiga debe mwenzie akiitwa Gerard alisagwa na basi siku hiyo Simbachawene alilia kama motto mdogo. Hata hivyo wadau wengi hawashangai sana kwani Josep Starling alikuwa shoe shiner hadi Rais wa Urusi ile ya zamani kabla ya kusambalatishwa na marekani.
Hadithi hii kakufundisha nani??!!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Mkuu nimefarijika mleta mada amejijibu mwenyewe kwamba unaweza ukawa shoe shiner lakini ukaishia kwenye Urais. Simba alikuwa mpiga debe lakini akaonyesha juhudi hadi kupata degree na sasa anasoma degree ya uzamili katik utawala. Hizo ni juhudi za kupigiwa chapuo tusibweteke tukijiwezesha tunaweza.

Hata mimi imani yangu ni kwamba Simbachawene anaweza kutuletea kitu. Shilingi yangu naitupa kwake.

Simba kweli kuna muda aliwahi kujaribu kuwa mtu wa maana pamoja na kina Ane kilango, ...
Lakini naona , kama alivyosema jamaa mmoja hapo juu kaamua kurudia kazi yake ya zamani ya upiga debe kwa kuipigia
debe CCM.

Tena wakati mwingine huwa anaamua tu kuwabishia kina Tundu Lissu, sui kwanini!?
Nakumbuka Tundu Lissu alipothibitisha kisheria kuwa kuvaa skafu yenye bendera ya taifa alikofanya mbunge mmoja wa
ccm bungeni....hilo ni kosa la jinai kwa mujibu wa sheria zetu, na Lissu akashauri jamaa ashugulikiwe kisheria au bunge
litamke kuwa sheria hiyo imefutwa!

Ajabu ya dunia Simbachawene alikuwa amekaimu kiti cha spika ......akasema eti Lissu amepitwa na wakati sababu hilo
swala raisi alishatamka kuwa watu waachwe wavae bendera za taifa!!!!!

Hapo ndipo nikamdharau sana sana bwana huyu, tamko la raisi lina tengua sheria???
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,983
Likes
2,976
Points
280
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,983 2,976 280
Jitahada binafsi ndio zilizomfikisha hapo (elimu) Hongera yake. Ila linapokuja swala yeye kuwa miongoni mwa askari wa kikwete kuleta ukombozi, ni lazima atachemka tu..
Najua unataka sababu nayo nii hii tena kuu; Hakuna mpiganaji wa kweli ndani ya CCM, after all nadhani atakuwa resi kuhakikisha anakwapua masalia kwani magamba mwisho wao u-karibu,,,.
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
970
Likes
2
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
970 2 0
Hongera sana Simbachako. Umejitahidi sana ku fight
 
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
872
Likes
260
Points
80
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
872 260 80
Mama J. Banda alikuwa muuza maandazi, leo ni rais wa Malawi. Huu ni mfano wa watu wanaojitengenezea opportunity wenyewe wanahitaji sifa ya pekee. Labda wakiboronga kwenye utawala wao, na sasa tutamhukumu kwa uongozi wake bila kuathiri historia yake ya mfano. Mengine uliyosema sioni kama yana msingi hapa hata mimi ningelia kama mtoto mdogo kama ningeona binadamu mwenzangu kasagwa na gari!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,865