Simbachawene: Gazeti la Tanzania Daima liniombe radhi


M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Naibu waziri wa nishati na madini amelitaka gazeti la tanzania daima limuombe radhi, kutokana na kuandika habari za uongo ambazo zilisema kuwa amesema watanzania watumie vibatari kama wakishindwa kulipia umeme. Amesema kuwa umeme haujapanda bado,lakina tanesko wameomba umeme upanda kwa asilimia 67. Kwani suala hili liko EWURA. Source dk 45 ITV. Kwa nini tanzania daima lina waandishi wa habari makanjanja? Au wanatoa ajira kwa upendeleo? Nawasilisha.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,144
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,144 545 280
aende mahakamani tumechoka kulialia kwao.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,988
Likes
452
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,988 452 180
Mwambie awahi mahakamani hakuna charadhi wala nini.
 
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,327
Likes
267
Points
180
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,327 267 180
Hata Prof Kapuya alisema analipeleka mahakani mpaka leo yeye ndio kahojiwa polisi kwa kosa la kubaka. Wapi Le Mutuz Mutu ya Maleccela.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,568
Likes
3,067
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,568 3,067 280
Mwambie awahi mahakamani hakuna charadhi wala nini.
[/FNT]

ITV na saa nyingine ni mbulula, si wamuweekee hicho kipipande, hata mimi nilimsikia aache upuuzi wake
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Mwambie awahi Kisutu pale. Hela za kuandika kesi anitumie tu hiyo payment vocha nimlipie kama hana. Zile za kulipia nguzo ya umeme nimeanza kununulia ulanzi hii change inatosha kumlipia afungue mashitaka asije sema kakosa hela.
JK, wewe ndiye tegemeo letu sisi wanyonge, tunajua wewe hutendi vibaya lakini, uteuzi wako huu wa mwisho, na haswa wizara hii ya Nishati, kweli itakuangusha. Uliwekewa majina ya Vi. cha. aaaaaaaaaaaaaa. Hata Simbachawene!! Walikosea jina
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
simbachawene alikuwa condactor huyu wa maabasi ya uncle wake mpwapwa dodoma nashanga sana eti ni mwanasheria.
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
anataka kutengeneza headline baada ya kuwa kimya muda mrefu. Aa umeme wamekata tena
 
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
186
Likes
28
Points
45
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined Nov 3, 2013
186 28 45
Viongozi wa nchi hii wakati mwingine wanacheza na maisha ya wanachi wao
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Kwa nini wasiende kupimwa IQ viongozi wa namna hii?. Alisema mwenyewe na vyombo vya habari ikiwemo tv zilirusha hiyo kauli na leo ameshasahau kuwa alitamka. Baadhi ya viongozi wa CCM wanasadifu Chance for Challenging Memory (CCM)
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,691
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,691 280
Hata Prof Kapuya alisema analipeleka mahakani mpaka leo yeye ndio kahojiwa polisi kwa kosa la kubaka. Wapi Le Mutuz Mutu ya Maleccela.
Ha ha haa, basi huenda na huyu Naibu Waziri naye atahojiwa na polisi!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
aende mahakamani akaumbuliwe huko
kusema alisema asituone majuha
yeye ndio anatakiwa kuwaomba msamaha wananchi na sio gazeti
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Akamuombe radhi mama'ake na baba'ake waliomzaa kwa kutokumfundisha tabia njema.
Sasa hapa kaja duniani tutamfundisha adabu aliyonyimwa na wazazi wake
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,552
Likes
563
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,552 563 280
Hivi Mwalipwa Nini Kwa Huu Utumbo Mloandika. Msalimie Sana Muhongo Mzee Wa Facts!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
Naibu waziri wa nishati na madini amelitaka gazeti la tanzania daima limuombe radhi, kutokana na kuandika habari za uongo ambazo zilisema kuwa amesema watanzania watumie vibatari kama wakishindwa kulipia umeme. Amesema kuwa umeme haujapanda bado,lakina tanesko wameomba umeme upanda kwa asilimia 67. Kwani suala hili liko EWURA. Source dk 45 ITV. Kwa nini tanzania daima lina waandishi wa habari makanjanja? Au wanatoa ajira kwa upendeleo? Nawasilisha.
Makanjanja wa Tanzania Daima chanzo chao kikuu cha habari ni bavichaa wa JF, unategemea nini?

Zilipoletwa hizi habari kwa mara ya kwanza humu JF (kabla ya Tanzania Daima) mimi binafsi nilizipinga na nilisema nimjuavyo Simbachawene hawezi kutoa kauli hiyo.

Mungu hamfichi mnafik.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 10 135
Kama anataka aende huko Mahakamani kama yeye ni mwanaume wa ukweli si aende Huyu mp...u..mb...a...v..uu ....u alisema sasa anatokwa na povu tu hana jipya njaa tupu
 
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
2,677
Likes
2,531
Points
280
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
2,677 2,531 280
kuanzia Kibanda aondoke kule gazeti halina tofauti na magazeti ya shigongo udaku umbeya na ujinga mwingi sana.
hata juzi wamemzushia waziri wake eti amekataa ndege ni ujinga mtu
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876