Simba wabadilishe jina tutapoteza Watalii Wengi


I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,640
Likes
1,411
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,640 1,411 280
Kwa sifa alizonazo mnyama simba mfalme wa nyika ni
wazi sasa hivi timu ya simba kulitumia jina hili kimataifa tunamdhalilisha mnyama huyu yeye kama mnyama jasiri lakini pia tunaua au kudhoofisha moja ya vivutio vya utalii,
Huko nje kama timu inaenda Fanya vibaya watu wa Dunia wanalikariri jina hill halafu eti unawaambia karibuni tanzania mtembelee mbuga zetu tuna Vingi huko ikiwa pamoja na mnyama simba...mtalii anaona aah ndio wale wale..
Ushauri tuna wanyama wengi simba ibadilike iitwe Panya Fc..hii ita sound better

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,033
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,033 280
Kwa sifa alizonazo mnyama simba mfalme wa nyika ni
wazi sasa hivi timu ya simba kulitumia jina hili kimataifa tunamdhalilisha mnyama huyu yeye kama mnyama jasiri lakini pia tunaua au kudhoofisha moja ya vivutio vya utalii,
Huko nje kama timu inaenda Fanya vibaya watu wa Dunia wanalikariri jina hill halafu eti unawaambia karibuni tanzania mtembelee mbuga zetu tuna Vingi huko ikiwa pamoja na mnyama simba...mtalii anaona aah ndio wale wale..
Ushauri tuna wanyama wengi simba ibadilike iitwe Panya Fc..hii ita sound better

Sent using Jamii Forums mobile app
Waitwe viganja fc 👐
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,160
Likes
1,726
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,160 1,726 280
Ha haa haaaa..............Mbumbumbu FC haoooo..................
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,762
Likes
48,597
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,762 48,597 280
matopeni fc
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
3,958
Likes
1,207
Points
280
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
3,958 1,207 280
Kwa sifa alizonazo mnyama simba mfalme wa nyika ni
wazi sasa hivi timu ya simba kulitumia jina hili kimataifa tunamdhalilisha mnyama huyu yeye kama mnyama jasiri lakini pia tunaua au kudhoofisha moja ya vivutio vya utalii,
Huko nje kama timu inaenda Fanya vibaya watu wa Dunia wanalikariri jina hill halafu eti unawaambia karibuni tanzania mtembelee mbuga zetu tuna Vingi huko ikiwa pamoja na mnyama simba...mtalii anaona aah ndio wale wale..
Ushauri tuna wanyama wengi simba ibadilike iitwe Panya Fc..hii ita sound better

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu,kwa hiyo ubongo wako unakuambia watalii wa kimarekani,kingereza,kifaransa,kichina wakija kutalii wanaambiana tunaenda angalia Simba?yaani wanatumia neno Simba kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,840
Likes
2,205
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,840 2,205 280
watalii watapungua sababu ya omba omba mijitu mizima tena haina pesa inatembeza bakuli la kuomba pesa ni aibu kwa taifa
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,640
Likes
1,411
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,640 1,411 280

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046