Simba Sports Club (Wekundu wa Msimbazi) | Special thread

LISHE MBADALA

LISHE MBADALA

Member
Joined
May 23, 2019
Messages
9
Points
45
LISHE MBADALA

LISHE MBADALA

Member
Joined May 23, 2019
9 45
*BOFYA LINK HII HAPA CHINI KUFAHAMU UKWELI WA HISTORIA YA SIMBA*


*SHARE NA MASHABIKI WENGINE WAFAHAMU UKWELI WA TIMU YAO ASANTE*
 
H

Hammy Trafford

Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
26
Points
75
H

Hammy Trafford

Member
Joined Aug 19, 2018
26 75
Wote ni bora tatizo linakuja pale ambapo tuliwapata wote wawili kwa nyakati tofauti miaka yao ikiwa imeenda sana tumeshindwa kumfaidi yule Pascal Wawa OG wa Azam,Mwanjali kwa msimu alikuja pale msimbazi jaribu kuvuta picha kama angekuja Misimu Minne nyuma!!balaa lingekua kubwa
TUJIKUMBUSHE KIDOGO JAMANI, HUKU TUKIJIULIZA KATI YA MWANJALI NA WAWA NANI BORA?
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
1,312
Points
2,000
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
1,312 2,000
Wote ni bora tatizo linakuja pale ambapo tuliwapata wote wawili kwa nyakati tofauti miaka yao ikiwa imeenda sana tumeshindwa kumfaidi yule Pascal Wawa OG wa Azam,Mwanjali kwa msimu alikuja pale msimbazi jaribu kuvuta picha kama angekuja Misimu Minne nyuma!!balaa lingekua kubwa
NA KOSA HILI TUNAELEKEA KULIFANYA TENA TUNATAKA KUSAJILI ANGE BARES MCHEZAJI WA MIAKA 32 WA NINI SISI
 

Forum statistics

Threads 1,306,403
Members 502,074
Posts 31,579,441
Top