Simba Sports Club na ITV/Radio one wana beef gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Sports Club na ITV/Radio one wana beef gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hume, Nov 8, 2007.

  1. H

    Hume JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 336
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Naombeni anayefahamu ugomvi baina ya Club ya Simba na ITV/Radio one anihabarishe.

    Kwa muda mrefu vipindi vya michezo katika TV na redio huwa hawatoi matokeo ya Simba wala kuzungumzia habari za timu hiyo kwenye vyombo hivyo.

    Kulikoni?
     
  2. c

    chinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2007
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mechi ya simba na Yanga ya hivi karibuni ambapo simba ilishinda goli moja haikuoneshwa kabisa wala kipindi cha michezo hakikutangaza.kinyume na taratibu za uandishi hapa inadhibitisha madai ya mbunge Adam Malima dhidi ya Mengi yana ukweli. ITV na Redio one hawafuati maadili ya kazi zao.
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,435
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama taasisi binafsi wanahali fulani ya utoto utoto hivi, na hali hii ni dhahiri wanaweza kutumia vibaya nafasi yao waliyonayo kukuchafulia jina. Kwani Manji anahisa pale Simba au hapo Simba kuna binamu yake Manji? Tusubiri tuone zaidi.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Simba imelaaniwa. Hivi FIFA mnaenda lini?
     
  6. GREENER

    GREENER JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 440
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 180
    Hivi juzi mlitoka kuwalalamikia E-fm, leo ITV/Radio one. Anzisheni vyombo vyenu vya habar ka mnahisi kuonewa, after all hamna haki ya kulazimisha kutangazwa, hvyo ni vyombo binafsi.

    malalamiko fc mnaboa sana, kidume hakisifiwi kulialia
     
  7. Strong

    Strong JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2017
    Joined: Jun 9, 2013
    Messages: 308
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    post ya 2007 hii ndugu
     
  8. GREENER

    GREENER JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 440
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 180
    Hata kama
     
Loading...