Simba SC wakopi muonekano wa Jezi namba 3 ya Tottenham Hotspur

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,603
2,000
1605850731123.png


1605850842634.png

 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,461
2,000
Aliyebuni hayo maandishi ya mo xtra ndiye kachafua jezi kabisa.

Mo pamoja na utajiri ila hajajua brand ni pamoja na umaridadi wa maandishi,color ndiyo baadae taste
Kuiga kitu kizuri huwa ni jambo linaonyesha unajitambua.Sema katika jezi ya simba kitu kinachonikera ni hiyo MO EXTRA imekaa ki dwanzi sana.
 

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
1,083
2,000
Hapo mbona fresh tu. Soka lenyewe tumeiga kutoka huko Asia na Ulaya leo jezi ndo iwe nongwa! Au soka lilianzia Afrika?

Hayo maandishi yenyewe ya Young Africans mmeyaandika kwa lugha isiyo yenu, kama vipi mngayaandika kwa Kitindiga.
 

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,996
2,000
Acha wacopy tutanunua tuu, mbona magari, simu, mabati ni sare sare,

Jezi ni nguo ya kuvaa mara moja moja tu tena kipindi cha mpira muwe sare na sio mapambo ya nyumbani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom