Simba mjipange msije mkashuka daraja msimu ujao wa ligi kuu ya Vodacom! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba mjipange msije mkashuka daraja msimu ujao wa ligi kuu ya Vodacom!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Jul 30, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mwaka ambao Simba wamelamba galasa ktk usajili wa wachezaji wapya ni mwaka huu 2012. Mchezo ulioonyeshwa na watani ktk kombe la Kagame ni wa kiwango cha chini mno hata hivyo sijui waliingiaje hatua ya robo fainali na timu mbovu kiasi kile niliitamani sana Simba ikutane na Yanga wafundishwe soka na mbelgiji Tom..Nikiwa kama shabiki wa Yanga ningependa nimshauri mtani kurejea kwenye usajili Lasivyo Itashuka daraja watu wamejiandaa msimu huu...nadhani mnamsubiri Okwi arudi.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Labda mtazilipa hizi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,391
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mtani ukiona hali ni ngumu, tunaweza tukawaazimisha wachezaji wetu toka kikosi cha Bunge!!!!!

    417607_331661523584515_1635699983_n.jpg
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    Hili gonjwa baya sana......naona linawasumbua sana.......mpaka liwatoke kichwani ni miaka mingine 35......mara ya mwisho mliugua 1977 kwa 6-0

    [​IMG]
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hehehe! Simba bana wameloooowa!
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Wazee wa historia MUJAR'AB
    Itawachukua muda sana Simba/Azam kusahau hii game.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watani wako ICU, yaani wana mpango wa kumsajili Ngeleja na Tegete?
    Kweli wacha wazimike kwa juice, Simba akilemewa hula nyasi
     
Loading...