Simba FC kuwapapasa watoto wa Farao leo jioni pale kwa mchina


toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,753
Likes
13,709
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,753 13,709 280
Aisee hii mizuka niliopandisha leo dhidi ya hawa waarabu kazi kweli kweli, asante mkuu kwa kunikumbusha ngoja niweke sawa nimeanza shangalia chama hili enzi hizo fund king kibadeni ana watia goli tatu yeye peke yake hawa wa mchangani pale shamba la bibi
Tupo pamoja mzee tunhama na kijiji mzee baba
 
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
4,189
Likes
5,092
Points
280
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
4,189 5,092 280
Hahahaaa. Walaaaaaa. Hizo ni zenu Nguvu moja yaani huwa mnapoteaga kabisa yaani.
Bado masaa machache Leo Ni siku ya Simba kulipa kisasi
Sijui nikupitie ili nikuone reaction yako wakati mnyama anavyochinja mwarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,753
Likes
13,709
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,753 13,709 280
Aiseehhh mtani huwa unanikoshaga na vulumai naona kama ushindi ni wetu idadi ya magoli tu ndiyo sijui
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
2,030
Likes
1,280
Points
280
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
2,030 1,280 280
Simba leo tunapindua, matokeo, hakika tutawashangaza hatoki mtu Leo. kwa mchina ni machinjioni kwa yeyote anaye karibishwa tulianza na Swaziland mbane, akafuata nkana akaja mwarabu js soura toka Algeria,

Eee yarabi tunakuomba siku ya Leo, tusamehe pale pote tulipokosoea utusaidie tuweze kurudisha magoli yote, kama ulivyoweza kulisafisha jina la MAN CITY dhidi ya CHELSITA, tusafishe pia sisi zidi ya hao watoto wa farao....Amen.

Uyo Al ahly ndio nani???? Mpapaso square lazima umuhusu Leo.
umeanza vzr umemaliza ovyo
 
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
1,315
Likes
1,113
Points
280
Age
26
Prince Dos Santos

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
1,315 1,113 280
Simba leo tunapindua, matokeo, hakika tutawashangaza hatoki mtu Leo. kwa mchina ni machinjioni kwa yeyote anaye karibishwa tulianza na Swaziland mbane, akafuata nkana akaja mwarabu js soura toka Algeria,

Eee yarabi tunakuomba siku ya Leo, tusamehe pale pote tulipokosoea utusaidie tuweze kurudisha magoli yote, kama ulivyoweza kulisafisha jina la MAN CITY dhidi ya CHELSITA, tusafishe pia sisi zidi ya hao watoto wa farao....Amen.

Uyo Al ahly ndio nani???? Mpapaso square lazima umuhusu Leo.
View attachment 1020580


Wazee wenzangu wa jamvi mnyama ana oddz ya point 3, unaaza anzaje kuziacha sasa. Hii mechi ni ngumu kwa al ahaly ndomana kapewa oddz ya mbili, akili Ku mkichwa kila la heli mnyama
Hakuna miujiza kwenye football

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
750
Likes
756
Points
180
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
750 756 180
Mimi ni shabiki wa Simba Sc. Lakini kila ninapo jaribu kupiga magoti kuiombea timu yangu ilipe kisasi kwa wale Waarabu , nasikia sauti inaniambia "Usimjaribu bwana mungu wako" basi , sasa nipo tayari kwa lolote kama Tundu Lisu alivyo sema!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,716
Likes
2,294
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,716 2,294 280
Msije mkapitisha tu lile bakuli lenu tu, mtatutia aibu mbele ya wageni na hivi supersport wako live

Sent using Jamii Forums mobile app
Mo juzi anajiliza timu inaendeshwa kwa hasara..huku anawadai 6 bilioni....mnaweza kumlipa za chini ya carpet anataka hati za majengo...ndio maana baadhi ya wazee walikuwa wanamtaka Bakhresa..Mo kibaka
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Mo juzi anajiliza timu inaendeshwa kwa hasara..huku anawadai 6 bilioni....mnaweza kumlipa za chini ya carpet anataka hati za majengo...ndio maana baadhi ya wazee walikuwa wanamtaka Bakhresa..Mo kibaka
Moo kwa sasa ni sehemu ya simba hisa zake ndani ya club ni 49% ni na 51% ni za kwetu wanchama,Na yeye ndio anayoihitaji simba zaidi kwa sababu zake za kibiashara kuliko sisi tunavyomwitaji yeye, brother simba ni brand kubwa Africa
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,575
Likes
1,526
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,575 1,526 280
Mkuu hii ni Africa tofauti yetu kwenye kandanda ni ndogo sana, ndomana js soura tulimpiga 3 kavu hapa taifa, lakini kwao kule akamsumbua al ahly huyu aliyetupiga 5 na almanisura amfunge sema referee aliwabeba, Why not asife hapa tanzania.
Mkuu dakika ya 45 simba sports club-0 Al ahly -1000000
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,477
Likes
586
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,477 586 280
Mwarabu kufungwa uwanja wa taifa anapocheza na simba sio kitu cha ajabu saaaana, labda kwa vijana walioanza kushabikia mpira hivi karibuni. Ni suala la Simba kujiamini na kuperform kwa zaidi ya 100% Mwarabu atakaa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666