Simba FC kuwapapasa watoto wa Farao leo jioni pale kwa mchina


Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Level yetu ilikuwa mwisho kwa Nkana huku juu ni bonus ya dodo chini ya mwarobaini . Tufungwe tusifungwe leo tutamlipiza mtu 16 Feb.
Hasira zetu zote tutazimalizia tarehe iyo hakika kwa hawa ndala fc, Leo mwenzao ananyolewa wao waanze tia maji tu
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,757
Likes
13,712
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,757 13,712 280
Simba leo tunapindua, matokeo, hakika tutawashangaza hatoki mtu Leo. kwa mchina ni machinjioni kwa yeyote anaye karibishwa tulianza na Swaziland mbane, akafuata nkana akaja mwarabu js soura toka Algeria,

Eee yarabi tunakuomba siku ya Leo, tusamehe pale pote tulipokosoea utusaidie tuweze kurudisha magoli yote, kama ulivyoweza kulisafisha jina la MAN CITY dhidi ya CHELSITA, tusafishe pia sisi zidi ya hao watoto wa farao....Amen.

Uyo Al ahly ndio nani???? Mpapaso square lazima umuhusu Leo.
Wewe kweli umeanza ushabiki leo hatunaga SIMBA FC Tanzania , tuna SIMBA SC tu wewe hiyo yako ni ya wapi
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Wewe kweli umeanza ushabiki leo hatunaga SIMBA FC Tanzania , tuna SIMBA SC tu wewe hiyo yako ni ya wapi
Aisee hii mizuka niliopandisha leo dhidi ya hawa waarabu kazi kweli kweli, asante mkuu kwa kunikumbusha ngoja niweke sawa nimeanza shangalia chama hili enzi hizo fund king kibadeni ana watia goli tatu yeye peke yake hawa wa mchangani pale shamba la bibi
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,034
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,034 280
Msije mkapitisha tu lile bakuli lenu tu, mtatutia aibu mbele ya wageni na hivi supersport wako live

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wageni wanatoka wapi? Kama wanatoka Africa haina shida maana Huku hakuna donor country wote ombaomba tu
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
636
Likes
339
Points
80
Age
39
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
636 339 80
Leo paka shume anapigwa za Lukaya. Wale waliokuwepo enzi hizo vita ya Kagera inapiganwa wanakielewa kipigo ch a Lukaya.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,757
Likes
13,712
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,757 13,712 280
Halafu nimewatag ujue we na huyo brave one halafu nashangaa hamfiki.

Mje bana.
Sijaona aisehh si unajua APP kwenye notification inazingua hebu niambie nikufuate kwenye uzi upi japo nione heri uliotuombe au humu
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,251
Likes
10,833
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,251 10,833 280
Safari ile mlimfuata kidume geto kwake mkala 5 sasa leo kidume kawafuata kutandaza miti ukweni

Kila lakheri Al Ahly piga hao underdog
 

Forum statistics

Threads 1,262,477
Members 485,588
Posts 30,123,273