SILIELEWI HILI GARI LEO

ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
1,000
Points
2,000
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
1,000 2,000
Wadau habari,
Jana nimekatiza sehemu kuna dimbwi la maji mengi sana kutokana na haya ma mvua yanayoendelea,nikapambana nami nikapita baada ya kuona wenzangu nao wamepita...
Sasa baada ya kupita baada kama ya masaa matano hivi naona kwenye dashboard taa ya OD on/off inawakawaka na hata nikibadilisha gia lever kwenda P,R,D N n.k zile alama hazionekani kwenye dashboard,lakini gari inatembea vizuri na gia nazisikia zinabadilika,na kama narudi reverse naweza engage R lakini kale ka mlio ka (ti ti ti....)kanakoliaga ukiwa unarudi rivasi hakalii ila gari inarudi nyuma vizuri tu,nimekuja kuomba ushauri huenda ni nini maana najua hapa kunawezakuwa na mafundi au watu wazoefu,nataka nijue tatizo ni nini kabla sijaipeleka garage kwa hawa mafundi wetu wazee wa kukisia ili nisiingie hasara sana!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,010
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,010 2,000
Nenda gereji utaua gari
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
1,000
Points
2,000
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
1,000 2,000
Nenda gereji utaua gari
Nahtaji some hints kutoka kwa wazoefu kwanza,gereji zetu hizi za fundi Rashidi hachelewi kuanza kufungua injini ili atafute tatizo....tunawajua hao wazee wa nyundo!
 
hopetumaini

hopetumaini

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
495
Points
250
hopetumaini

hopetumaini

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
495 250
Hamna shida mkuu ni hitilafu za Umeme, inaonekana kuna baadhi ya nyaya zimegusa maji, tafuta Fundi Umeme.
 
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
553
Points
1,000
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
553 1,000
Si umesema ni paso?kama ni namba C basi achana nayo nunua garu nyingiine tuu.itakuwa imeisha muda wa matumizi
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
1,000
Points
2,000
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
1,000 2,000
Namba D...ila ushauri wako umekaa kikawaida sana chief ndio maana nikaja hapa najua kuna watu huenda imeshawatokea...it would be better kama ungepita tu kama wewe sio mzoefu,inaonesha wewe ndio wale gari ikipata pancha anaenda kununua nyingine,am sorry for saying that..thanks
Si umesema ni paso?kama ni namba C basi achana nayo nunua garu nyingiine tuu.itakuwa imeisha muda wa matumizi
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
1,824
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
1,824 2,000
Wadau habari,
Jana nimekatiza sehemu kuna dimbwi la maji mengi sana kutokana na haya ma mvua yanayoendelea,nikapambana nami nikapita baada ya kuona wenzangu nao wamepita...
Sasa baada ya kupita baada kama ya masaa matano hivi naona kwenye dashboard taa ya OD on/off inawakawaka na hata nikibadilisha gia lever kwenda P,R,D N n.k zile alama hazionekani kwenye dashboard,lakini gari inatembea vizuri na gia nazisikia zinabadilika,na kama narudi reverse naweza engage R lakini kale ka mlio ka (ti ti ti....)kanakoliaga ukiwa unarudi rivasi hakalii ila gari inarudi nyuma vizuri tu,nimekuja kuomba ushauri huenda ni nini maana najua hapa kunawezakuwa na mafundi au watu wazoefu,nataka nijue tatizo ni nini kabla sijaipeleka garage kwa hawa mafundi wetu wazee wa kukisia ili nisiingie hasara sana!
Tatizo la mafundi wetu huwa hawaji hapa labda mwalimu wao
 
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
519
Points
250
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
519 250
Umeshajaribu bonyeza button yake apo kwa gear shift kuizima,

Labda mtu aliigusa bahati mbaya
Wadau habari,
Jana nimekatiza sehemu kuna dimbwi la maji mengi sana kutokana na haya ma mvua yanayoendelea,nikapambana nami nikapita baada ya kuona wenzangu nao wamepita...
Sasa baada ya kupita baada kama ya masaa matano hivi naona kwenye dashboard taa ya OD on/off inawakawaka na hata nikibadilisha gia lever kwenda P,R,D N n.k zile alama hazionekani kwenye dashboard,lakini gari inatembea vizuri na gia nazisikia zinabadilika,na kama narudi reverse naweza engage R lakini kale ka mlio ka (ti ti ti....)kanakoliaga ukiwa unarudi rivasi hakalii ila gari inarudi nyuma vizuri tu,nimekuja kuomba ushauri huenda ni nini maana najua hapa kunawezakuwa na mafundi au watu wazoefu,nataka nijue tatizo ni nini kabla sijaipeleka garage kwa hawa mafundi wetu wazee wa kukisia ili nisiingie hasara sana!
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
6,176
Points
2,000
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
6,176 2,000
I like this answer. You are smart

Namba D...ila ushauri wako umekaa kikawaida sana chief ndio maana nikaja hapa najua kuna watu huenda imeshawatokea...it would be better kama ungepita tu kama wewe sio mzoefu,inaonesha wewe ndio wale gari ikipata pancha anaenda kununua nyingine,am sorry for saying that..thanks
 
babkaju3

babkaju3

Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
91
Points
125
babkaju3

babkaju3

Member
Joined Mar 9, 2015
91 125
Wadau habari,
Jana nimekatiza sehemu kuna dimbwi la maji mengi sana kutokana na haya ma mvua yanayoendelea,nikapambana nami nikapita baada ya kuona wenzangu nao wamepita...
Sasa baada ya kupita baada kama ya masaa matano hivi naona kwenye dashboard taa ya OD on/off inawakawaka na hata nikibadilisha gia lever kwenda P,R,D N n.k zile alama hazionekani kwenye dashboard,lakini gari inatembea vizuri na gia nazisikia zinabadilika,na kama narudi reverse naweza engage R lakini kale ka mlio ka (ti ti ti....)kanakoliaga ukiwa unarudi rivasi hakalii ila gari inarudi nyuma vizuri tu,nimekuja kuomba ushauri huenda ni nini maana najua hapa kunawezakuwa na mafundi au watu wazoefu,nataka nijue tatizo ni nini kabla sijaipeleka garage kwa hawa mafundi wetu wazee wa kukisia ili nisiingie hasara sana!
ile sensor ya selector imeleta shida iyo
 

Forum statistics

Threads 1,307,036
Members 502,311
Posts 31,600,019
Top