Sikukuu ya uhuru Tanzania: Una kitu gani cha kumweleza Julius K Nyerere?


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
I say thank you to Julius k Nyerere kwa kweli nikiona nchi zingine hazina Amani nasema " God may Nyerere soul rest in peace .Pia thank you " Alexander Nyirenda .Wako mbinguni
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Naomba kueleweshwa, ni uhuru wa Tanzania au TANGANYIKA??

Kama Mwalimu wangu Historia alikuwa sahihi tar 9 disemba ni uhuru wa Tanganyika. Ni ulimbukeni wa hali ya juu sana wa Baba Mwanaasha kujaribu kufunika historia ambayo itakuja kumhukumu siku moja. Mwaka 1961 hakukuwa na nchi inayoitwa Tanzania Bara, ukweli huu hauwezi kupingika.

Sisi Tanganyika hatuhitaji kuanzisha vikundi vya kihuni kama UAMSHO kudai Tanganyika, lakini watawala jaribuni kuonyesha heshima kwa Tanganyika maana kuna kila dalili kwa inakaribia kurudi
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
Hivi Tanzania ilitawaliwa lini na nani mpaka ipate uhuru? Tangu Tanzania izaliwe imekuwa chini ya MAGAMBA mpaka leo so kwangu naona Tanzania bado ipo chini ya koloni la MAGAMBA so hilo wazo lako la kuwepo kwa siku ya uhuru wa Tanzania ni mpaka pale chama cha upinzani kitakapochukua nchi.

Unless uwe unamaanisha maazimisho ya miaka 51 ya uhuru wa TANGANYIKA/TANZANIA BARA hapo tutaelewana.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,620
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,620 2,000
...Kwamba nchi inazidi kudidimia miaka nenda miaka rudi pamoja na rasilimali kubwa sana zilizogunduliwa miaka ya karibuni. Nchi imeingiliwa na manyang'au wameiteka nyara Serikali na kufanya ufisadi wa hali ya juu kila mwaka na amani iliyopo miaka ya nyuma nchini taratibu inaanza kupotea.
 
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Messages
947
Points
0
Age
73
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined May 26, 2012
947 0
Namuuliza Nyerere, ni mwafrika mkombozi wa wenzake wengi, kwanini aliacha jina la utumwa na mji wa Daressalaam? au hajui ilianzaje? ni ubwete bwete wa kupata watumwa kwenda zanzibar wakauzwe.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Namuuliza Nyerere, ni mwafrika mkombozi wa wenzake wengi, kwanini aliacha jina la utumwa na mji wa Daressalaam? au hajui ilianzaje? ni ubwete bwete wa kupata watumwa kwenda zanzibar wakauzwe.
Sikuelewi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
I say thank you to Julius k Nyerere kwa kweli nikiona nchi zingine hazina Amani nasema " God may Nyerere soul rest in peace .Pia thank you " Alexander Nyirenda .Wako mbinguni
hakuna nchi inaitwa tanzania ilipata uhuru tarehe 09.12....Nitamwambia naitaka tanganyika yetu
 
A

Amani Mrimbo

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
64
Points
0
A

Amani Mrimbo

Member
Joined Nov 23, 2010
64 0
Nitamwambia tumepata uhuru mwingine wa kutukanana kwenye forums.
Tarehe haijulikani
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top