Sikukuu ya mwaka mpya yapigwa marufuku Korea Kaskazini

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,702
2,000
Sikukuu ya mwaka mpya yapigwa marufuku Korea Kaskazini


Kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong-Un amepiga marufuku sherehe za Krismasi na mwaka mpya kusherekewa nchini humo


Hata katika sherehe za Krisimas, Kwa mujibu wa habari ya India Times ni kuwa badala ya kusherekea kuzaliwa kwa Yesu kulingana na imani ya wakristo,raia nchini humu walitenga siku hiyo kumuenzi bibi ya Kim .


Kim ambaye pia ni mwanaharakati wa kikomunisti amefahamisha kuwa bibi yake atatambulika kuwa 'Mama mtakatifu wa mabadiliko'



1482939327279.png
 

mambo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
2,377
2,000
Hivi huyu ni mnene au mbona simuelewi.Je inamaana yeye sio Komandoo kama Putin?I mean kwa mwili huo yuko fit?
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,800
2,000
walitakiwa wakorea wadai kumpa huyo bibi yako utakatifu na sio wewe mjukuu
lkn sio mbaya kwa kkuwa hainihusu
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Source India times

Kwanini isiwe TV,radio au gazeti ya North Korea???
 

ivunya

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
1,614
2,000
Safi Sana, good leadership. Kwa nini mnamlaumu wakati wengine hawana Christmas kwenye madhehebu Yao, wengine wanasheherekea January 6,7. Nampongeza Kwa kufuta Christmas.
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,272
2,000
Safi Sana, good leadership. Kwa nini mnamlaumu wakati wengine hawana Christmas kwenye madhehebu Yao, wengine wanasheherekea January 6,7. Nampongeza Kwa kufuta Christmas.
Mkuu hajafuta chrismas, amefuta sherehe za chrismas.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom