sikukuu ya Idd Kitaifa Inafanyikia Kilimanjaro! Xmass Kitaifa Itafanyikia Mkoa Gani?

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,614
2,000
Wakuu leo asubuhi redioni nimesikia sikukuu ya Idd kitaifa kesho tarehe 26 itafanyikia mkoani Kilimanjaro na mgeni rasmi atakua ni Waziri mkuu Kassim Majaliwa, je sikukuu ya Christmas tarehe 25 December mwaka huu kimkoa itafanyikia Mkoa gani?

Nawatakia sikukuu njema ya Idd!
 

Topintz

Senior Member
Aug 2, 2013
165
1,000
We naona una lako jambo unataka kuliibua hapa. Leo tarehe 25 june unaulizia Misa ya Xmas december 25th itafanyika wapi? Unataka ukalipue kanisa nini? Hiyo ya kesho tarehe 26 imetangazwa jana cjui leo.
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,614
2,000
Msinihukumu bure jamani, bali kila mwaka sikukuu ya Idd inafanyika kitaifa kwenye mkoa fulani, je hizi sikukuu nyingine kama Pasaka na XMas kitaifa sijawahi kusikia zinafanyikia wapi wala hata kusikia mgeni rasmi ni kiongozi gani!
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,933
2,000
Wakuu leo asubuhi redioni nimesikia sikukuu ya Idd kitaifa kesho tarehe 26 itafanyikia mkoani Kilimanjaro na mgeni rasmi atakua ni Waziri mkuu Kassim Majaliwa, je sikukuu ya Christmas tarehe 25 December mwaka huu kimkoa itafanyikia Mkoa gani?

Nawatakia sikukuu njema ya Idd!
Dunia Nzima.
 

last king of uscoch

JF-Expert Member
Mar 21, 2015
2,110
2,000
Msinihukumu bure jamani, bali kila mwaka sikukuu ya Idd inafanyika kitaifa kwenye mkoa fulani, je hizi sikukuu nyingine kama Pasaka na XMas kitaifa sijawahi kusikia zinafanyikia wapi wala hata kusikia mgeni rasmi ni kiongozi gani!
Kibiti -pwani
 

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Oct 24, 2015
826
500
Hakuna utara tibu uliowekwa kwa sikukuu za Kikristo kufanyika kitaifa.Wakristo wote husali ktk mikoa yao husika .Hata ibaada ya ikifanyika kitaifa mkoa fulani hakuna viongozi wakuu wanaokwenda mkoa ule kwa ajili ya ibaada.Hii ni tofauti na wenzetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom