Sikukuu ya Idd 2011 lini?

Viper

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2007
Messages
3,669
Points
1,225

Viper

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2007
3,669 1,225
juma 4 au juma 5 .. kwanini usimuulize imam wa msikiti ulio karibu na wewe.. hapa JF watakuzingua kama upo serious
 

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,469
Points
2,000

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,469 2,000
Izi sherehe jamani tunashindwa ata kujipanga!
Kheri uandame kesho ili tuwe na uhakika kwa jtano kuwa siku kuu
 

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,339
Points
1,500

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,339 1,500
ndugu kama ni kesho ndo itakuwa dili mara kumi zaidi. so fununu nisubiri hiyo ya muscat?
<br />
<br />

Mwambie huyo mchumba asubiri kidogo. J5 sio mbali. Kama amevumilia siku 28, asipagawiswe na siku ya 29. J5 hata usipoandama, idd lazima! Au wewe ndiye uliyezidiwa mkuu!?
 

Forum statistics

Threads 1,356,247
Members 518,868
Posts 33,128,495
Top