Sikukuu ya Giza Tanzania Iwepo, Ona hii Picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya Giza Tanzania Iwepo, Ona hii Picha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pilato2006, Jul 27, 2011.

  1. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu angalieni hii picha, ya Bendera yetu
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mi nataka hiyo mitambo izimwe kbs! Halafu tuone hawa magamba wanaong'ang'ana na uongozi watafanyaje baada ya hilo kutokea. Eti m2 na akili yake anasimama na kudanganya wanainchi ya kwmb UCHUMI WA NCHI inakuwa kwa 7% anaona wa2 wa leo niwale wa miaka ya 1962. Yani hii isipowafundisha mi naona itabidi mwafaka ya nguvu ya UMMA ndiyo wataiona.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Kwa nami naona wazime kabisa.tumeshazoea giza.
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Mazoea yana tabu.
    Sitaki giza letu liishe.
     
Loading...