Sikubaliani na kuvunja baraza la mawaziri!!


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,232
Likes
3,640
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,232 3,640 280
Ndugu wana jamvi hebu tutafakari vizuri,
Je kwa ubadhilifu huu kuvunja baraza ni njia sahihi iliyotakiwa kufanywa na mtu aliyechukizwa na wabadhilifu?
. No, binafsi naona kufanya hivi ni kufukia uovu!
kwani haitajulikana nani kaadhibiwa Bali ni kubadilisha watendaji, kama serikali ya ccm ilichukizwa ilitakiwa wafukuzwe watu wote tujue wamefukuzwa kwa makosa haya na kwa kufanya hivyo nikukubaliana na maon ya bunge na wananchi walio weng. Lakn kilicho fanyika ni usanii Kwan hakuna hatua itakayochukliwa dhid Yao na hawatakuwa na aibu Kwan hawajafukuzwa ILA wamebadilishiwa kaz! akina karamag Wako wap?
hapa wamefunika kombe mwanaharam apite!
Sisi wananchi tuwachukulie hatua hata kama wezi wenzao wamewachia aibu!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,560
Likes
42
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,560 42 145
Ndugu wana jamvi hebu tutafakari vizuri, Je kwa ubadhilifu huu kuvunja baraza ni njia sahihi iliyotakiwa kufanywa na mtu aliyechukizwa na wabadhilifu? . No, binafsi naona kufanya hivi ni kufukia uovu! kwani haitajulikana nani kaadhibiwa Bali ni kubadilisha watendaji, kama serikali ya ccm ilichukizwa ilitakiwa wafukuzwe watu wote tujue wamefukuzwa kwa makosa haha na iwa kufanya nikukubaliana na maon ya binge na wananchi walio weng. Lakn kilicho fanyika ni usanii Kwan hakuna hatua itakayochukliwa dhid Yao na hawatakuwa na aibu Kwan hawajafukuzwa ILA wamebadilishiwa kaz! akina karamag Wako wap? hepu wamefunika kombe mwanaharam apite!
hivi kufukuzwa mpaka kwa mijeledi? halafu wengi wa wanaotakiwa kutolewa si kwamba wamekula au kufanya ubadhirifu wao buinafsi ila wanachukua political responsibility.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
13,028
Likes
5,405
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
13,028 5,405 280
watanzania ndio wako hivyo...chezea siasa wewe!!
 
M

Michael Micmos

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
3
M

Michael Micmos

Member
Joined Apr 2, 2012
5 0 3
Ndugu wana jamvi hebu tutafakari vizuri,
Je kwa ubadhilifu huu kuvunja baraza ni njia sahihi iliyotakiwa kufanywa na mtu aliyechukizwa na wabadhilifu?
. No, binafsi naona kufanya hivi ni kufukia uovu!
kwani haitajulikana nani kaadhibiwa Bali ni kubadilisha watendaji, kama serikali ya ccm ilichukizwa ilitakiwa wafukuzwe watu wote tujue wamefukuzwa kwa makosa haya na kwa kufanya hivyo nikukubaliana na maon ya bunge na wananchi walio weng. Lakn kilicho fanyika ni usanii Kwan hakuna hatua itakayochukliwa dhid Yao na hawatakuwa na aibu Kwan hawajafukuzwa ILA wamebadilishiwa kaz! akina karamag Wako wap?
hapa wamefunika kombe mwanaharam apite!
Sisi wananchi tuwachukulie hatua hata kama wezi wenzao wamewachia aibu!
Hawa magamba wanadhani watatukosha kwa kubadili watu? La hasha! Hoja ya msingi ni sheria kuchukua mkondo wake. Hao mawaziri wafikishwe mahakamani kwa wizi walioufanya, na km ni dhamana wakati kesi ikiendelea basi thamani yake iwe ni zaidi ya wizi walioufanya. LAKINI PIA JAMANI HAWA WATU TUKIWAONA KITAA INABIDI WAPIGWE MAWE NA KUCHOMWA MOTO KM KAWAIDA YA WEZI, TENA HAWA WANAHITAJI KIPIGO MBADALA COZ WAMEKWIBA PESA MINGI AISEE.,

Nadhani ni muda mwafaka wa jeshi la polisi kutangaza kuwatafuta hawa wezi na kutoa zawadi kwa watakaofanikisha kukamatwa kwao!!
 
M

Mlwati

New Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
3
M

Mlwati

New Member
Joined Jan 16, 2011
1 0 3
Ndugu wana jamvi hebu tutafakari vizuri,
Je kwa ubadhilifu huu kuvunja baraza ni njia sahihi iliyotakiwa kufanywa na mtu aliyechukizwa na wabadhilifu?
. No, binafsi naona kufanya hivi ni kufukia uovu!
kwani haitajulikana nani kaadhibiwa Bali ni kubadilisha watendaji, kama serikali ya ccm ilichukizwa ilitakiwa wafukuzwe watu wote tujue wamefukuzwa kwa makosa haya na kwa kufanya hivyo nikukubaliana na maon ya bunge na wananchi walio weng. Lakn kilicho fanyika ni usanii Kwan hakuna hatua itakayochukliwa dhid Yao na hawatakuwa na aibu Kwan hawajafukuzwa ILA wamebadilishiwa kaz! akina karamag Wako wap?
hapa wamefunika kombe mwanaharam apite!
Sisi wananchi tuwachukulie hatua hata kama wezi wenzao wamewachia aibu!
"Katika swala hili la kuvunjwa baraza la mawaziri; kuna mitazamo mingi, na yote ukiiangalia kwa kina ni mizuri. La msingi hapa nikuhakikisha waheshimiwa wabunge na sisi wana nchi wenye mapenzi mema na nchi hii, tunaendelea kuibana serikali kuhakikisha kwamba wenye hatia ya kuhujumu uchumi wetu, wanachukuliwa hatua." Kama hili limewezekana hata hilo litawezekana.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,152
Likes
645
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,152 645 280
Lengo hasa ni kuzima discusion & kupoteza ili upepo upite. Kama kawaida yao hawataenda mbali zaidi
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Atakuwa na sifa ya uongozi mbovu awamu yake kwa kubeba watu wanaompaka uchafu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
"Katika swala hili la kuvunjwa baraza la mawaziri; kuna mitazamo mingi, na yote ukiiangalia kwa kina ni mizuri. La msingi hapa nikuhakikisha waheshimiwa wabunge na sisi wana nchi wenye mapenzi mema na nchi hii, tunaendelea kuibana serikali kuhakikisha kwamba wenye hatia ya kuhujumu uchumi wetu, wanachukuliwa hatua." Kama hili limewezekana hata hilo litawezekana.
Mkuu mbona umeingia jamvini bila hodi?
 
JingalaFalsafa

JingalaFalsafa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
760
Likes
102
Points
60
JingalaFalsafa

JingalaFalsafa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
760 102 60
Hawa magamba wanadhani watatukosha kwa kubadili watu? La hasha! Hoja ya msingi ni sheria kuchukua mkondo wake. Hao mawaziri wafikishwe mahakamani kwa wizi walioufanya, na km ni dhamana wakati kesi ikiendelea basi thamani yake iwe ni zaidi ya wizi walioufanya. LAKINI PIA JAMANI HAWA WATU TUKIWAONA KITAA INABIDI WAPIGWE MAWE NA KUCHOMWA MOTO KM KAWAIDA YA WEZI, TENA HAWA WANAHITAJI KIPIGO MBADALA COZ WAMEKWIBA PESA MINGI AISEE.,

Nadhani ni muda mwafaka wa jeshi la polisi kutangaza kuwatafuta hawa wezi na kutoa zawadi kwa watakaofanikisha kukamatwa kwao!!
Dah! Ndugu, hapo tutapigwa blaa blaa kimeenda kimerudi nyingi, hadi kimya! Tatizo tunaiamin sana siasa, eti utawala wa sheria nani kasema....serikali ikishafuga wezi wa rasilimali basi imekiuka katiba, sasa iweje sisi tuing'ang'ania?
"When forces of oppression come to maintain themselves in power against the established law, peace is considered arleady broken" Che Guevara.
Mungu wetu anaita!
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Hivi watu nyie, nani aliyesema kuwa Baraza la Mawaziri linavunjwa? Binafsi nilisikia jana ikitangazwa kuwa Baraza la Mawaziri "litasukwa upya". Kulisuka upya haina maana ya kulivunja, wanaweza hamishwa Wizara baadhi ya Mawaziri na mchezo ukaisha. Hii ndio Bongo, mnategwa kidogo mnaingia wazima wazima. Subirini mtaona.
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,761
Likes
884
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,761 884 280
Hapa ni biznes az ushjo.
Kikwete hana ubavu wa kumfikisha mtu mahakamani.TUNGOJE.
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
hivi kufukuzwa mpaka kwa mijeledi? halafu wengi wa wanaotakiwa kutolewa si kwamba wamekula au kufanya ubadhirifu wao buinafsi ila wanachukua political responsibility.
Kufukuzwa kuna maana sana kwani houni mh.Lowasa anaitwa mstaafu na posho anapewa?. na kwa hawa itakuwa hivyo hivyo kookolikoo. Au na wewe hujuii tena alama za nyakati unawika tu hata saa nane usiku.
 

Forum statistics

Threads 1,273,092
Members 490,268
Posts 30,471,083