Sikuamini nilivyofika Njombe, kumbe Tanzania hii kuna sehemu kama hizi?

Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
210
Points
500
Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
210 500
Hahaha...mkuu mimi no msomaji Tu...sina uwezo wa kufanya hayo Kwa sasa!!! Iam a jobless graduate.
Jobless graduate nimesikitika sana kusikia ivo lkn usiseme ww ni jobless Ina maana hakuna chochote unachofanya? Kama kipo sema tukupe mawazo Ndugu
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,866
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,866 2,000
Mkuu Lasway.Jr , tunasubiri hizo taarifa za Njombe
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,897
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,897 2,000
Hata Wazungu walipokuja Africa wakajionea kisha wakarejea Makwao ulaya na wakaanza kujazana kwa wingi na kutawala... Mkuu fanya kama Wilaimson Diamond alipiga kwanza kimya kimya hadi walipoona why anatajirika sana ndio nao wakaanza kummendea kwa ukaribu
 
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2018
Messages
1,126
Points
2,000
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2018
1,126 2,000
Katika mizunguko yangu ya kazi nilitoka Morogoro nikaenda Mbeya kufanya shughuli zangu za kilimo hasa umwagiliaji, basi nikiwa Mbeya pale kwa kuwa mimi ni mdadisi nitampigia jamaa yangu mmoja ambae ni mwenyeji wa Mbeya pia ni Mkulima, duh jamaa mcheshi sana na ni mshikaji sana japokuwa ni msomi mkubwa na mfanyabiashara

Organic matter layer ya Ardhi ile ni zaidi 40cm,
Nilichoshangaa zaidi ni pale nilipoenda ndani ya Shamba zaidi na kuona kuwa kuna chanzo kizuri cha maji , nilitamani niende kwetu Rombo niwachukue wale wazee niwalete pale kwa sababu kule sijawahi kuona kitu kama kile .
Bhasi nikaendelea na utafiti wangu nikagundua vitu vingi zaidi katika Ardhi ile na baada ya kukaa na kuangalia milima ikishangaa ujio wetu na muda ulikuwa umeenda , tukafanya baadhi ya kazi pale na kuanza kurudi

Ninachotaka kusema ni kwamba
Don't limit your mind to think
Seed and not diamond will make Africa great
Wekeza vzr kwenye kilimo
Uzi utakao fuata nitawaeleza katika hyo Ardhi ni nini kimepandwa na kinawezaje kumlipa Mkulima tena bila stress , najua utafikiri ni miti ya mbao lakini sio kweli ....stay tuned
Jumapili njema wana jamvi
Nchi yetu imebarikiwa sana, ni sisi wenyewe kujipanga vizuri na kuwa na sera rafiki kusaidia kilimo. Mkuu website yako inafanya kazi? Mbona haipatikani?
 
Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
210
Points
500
Lasway.Jr

Lasway.Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
210 500
Nchi yetu imebarikiwa sana, ni sisi wenyewe kujipanga vizuri na kuwa na sera rafiki kusaidia kilimo. Mkuu website yako inafanya kazi? Mbona haipatikani?
Inafanya mkuu you can google Green agriculture company
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,200
Points
2,000
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,200 2,000
Vijana wa sasa wanaona kulima ni dhambi sana wanaenda mbali kwa kudhani kulima ni kujitafutia umasikini kwa nguvu. Kwangu mm hapana

Mwezi wa nane ntatembelea mufindi vijini maeneo ya kama mapanda kuangalia fursa.
may nilikuatana na wamama haa dar wananunua njegere kwa ingi hizo areas!nilichoka mm !zaman hizo pande mtu akilima njegere ni kaeneo kadogo lakin sasa hv kumeendelea mnooo !yaan wanajaza malori wanazituma dar!fursa kibao..sema tumelala sana kufind masoko.... njegere ukiweza kupeleka 'comoro' utatusua tu!
 
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
1,684
Points
2,000
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
1,684 2,000
may nilikuatana na wamama haa dar wananunua njegere kwa ingi hizo areas!nilichoka mm !zaman hizo pande mtu akilima njegere ni kaeneo kadogo lakin sasa hv kumeendelea mnooo !yaan wanajaza malori wanazituma dar!fursa kibao..sema tumelala sana kufind masoko.... njegere ukiweza kupeleka 'comoro' utatusua tu!
DAH NILIKUWA HATA SIJUI HAYA MAMBO
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,763
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,763 2,000
may nilikuatana na wamama haa dar wananunua njegere kwa ingi hizo areas!nilichoka mm !zaman hizo pande mtu akilima njegere ni kaeneo kadogo lakin sasa hv kumeendelea mnooo !yaan wanajaza malori wanazituma dar!fursa kibao..sema tumelala sana kufind masoko.... njegere ukiweza kupeleka 'comoro' utatusua tu!
Kilimo ni kizuri sana, vjana waamke tu wataziona fursa.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,043
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,043 2,000
Kilimo ni starting point tu ya kuelekea mafanikio eg kutafutia mtaji,but huwez kumantain utajir kwa kutegemea mazao ya shambani, hyo haipo, labda uadvance kwenda kwenye processing goods, na hapo ndo kuna mauza uza, msidanganye vijana wakati nyie mnatembelea ma vx ya ofisini maghorofani, wambieni waje pori huku waone ndo watambue ya kuwa kwa nn babu zao walikufa maskini
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
17,069
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
17,069 2,000
Vijana wa sasa wanaona kulima ni dhambi sana wanaenda mbali kwa kudhani kulima ni kujitafutia umasikini kwa nguvu. Kwangu mm hapana

Mwezi wa nane ntatembelea mufindi vijini maeneo ya kama mapanda kuangalia fursa.


Ulifanikiwa kwenda mufindi mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,315,049
Members 505,132
Posts 31,846,422
Top