Siku za Patrick Rutabanzibwa Wizara ya Ardhi sasa zahesabika........... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za Patrick Rutabanzibwa Wizara ya Ardhi sasa zahesabika...........

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Nov 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,347
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Nimetoka kumwangalia Katibu Mkuu wa Wizara ya Ardhi kwenye ITV Mheshimiwa Patrick Rutabanzibwa akijitetea kutokana na tuhuma nyingi zinazomkabili wizarani hapo.........................................

    Amejitetea ya kuwa wanaomtuhumu yeye ni wale ambao yeye mwenyewe amewaripoti kwa DCI kutokana na tuhuma za uporaji wa viwanja vya mashirika ya umma na kuviuza kwa watu hewa ambao nao huviuza kwa wawekezaji binafsi.......................au wafanyabiashara wakubwa wakubwa..............................


    Nionavyo mimi, Rutabanzibwa amekuwa akitajwa kwenye tuhuma nyingi tangia alipokuwa Wizara ya Nishati hususani tuhuma za kujadiliana na IPTL kutokana na mkataba feki wa kuliuzia taifa umeme kwa bei mbaya...................majadiliano hayo yaliyofanyika London uingereza yaliliacha taifa bila ya nafuu ya kujitosheleza...........................

    Alipokuwa Wizara ya Maji pia tuhuma za miradi isiyo endelevu kama ule wa kuhamisha maji ya ziwa victoria pia ulimwandama...........ni mradi ghali sana usiobebeka hata chembe na hauna matunda ya kuhudumia wanavijiji wengi walengwa...................

    Sasa hizi tuhuma zinazomkabili za uuzaji wa viwanja vya mashirika ya umma kitapelitapeli haziwezi kumwacha hivi hivi tu.............................His game is up...................na mwana wa Kaisari hatuhumiwi..............
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi mnamjua Patrick au unasikiliza habari za kishabiki? Wengi hawampendi kwasababu yuko clean na hana tamaa ya kujilimbikizia mali.
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    this thread has no substance
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ukisikiliza pande zote mbili unachnganyikiwa. Lakini nashawishika kukubali media imekuwa upande wa -ve zaidi kw ahuyu jamaa.
    Huyu jamaa nasikia kuna vitu vingi aliwai kugoma kusign na matokeo yake wakawa wanamuhamisha wizara ili dili ziende. Pamoja na mabaya yake huyu jamaa ana siri nzito sana. Ndio maana pamoja na tuhuma zote sishangai hawafanyi japo sanaa ya kumfikisha mahakamani kama kina Mgonja

    Na hata hivyo wanavyomuhusisha vingine unaweza kukuta anahushiswa sababu ni alikuwa kiongozi sio sababu aliweka sahihi?

    Lets wait and see comedy ya kipindi hiki nani watahusika.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,347
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi kumtetea utakavyo lakini wahenga husema......................panapofuka moshi panaficha moto...................
     
  6. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    rutabanzibwa ni makin sana_kinachomuangusha ni kwamba yeye ni sungura ktk kundi la vicheche
     
  7. t

    tonyking65 New Member

    #7
    Sep 11, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rutashubanyuma ... what is your position now? Patrick amestaffu 3 years AFTER your post that his time is up. Mbona umekaa kimya???
     
  8. t

    tonyking65 New Member

    #8
    Sep 11, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako, mara baada ya kuhamishwa wabaya wake waliendelea kusaini deal alizookataa kusaini, je wajua nini liliwapata? Kamuulize Mramba na Yona .... wanafahamu.
     
Loading...