Siku yako imeisha vipi, kwa furaha,majonzi au mawazo?

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
1,654
0
Wana jamvi hebu toa yako ya moyoni, leo umemaliza vipi siku yako? Upande wamgu nimefunga kwa stress na misonyo. Muda huu natoka job yan nimesimama kituoni zaid ya saa limoja kupata gari nimesimama na kushika bomba.

Toka moroko hadi studio napo nimetumia saa nzima yani ni kero najihisi hasira hasira. Pia nimejikata, basi siku kwangu imeisha vibaya.

Vipi upande wako mkuu
 

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Usiku uliopita ulikuwa mbaya sana ...niliona bora nisingefanya mipango ya kumwita... mbaya sana...
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,727
2,000
Mi siku yangu imekuwa nzuri. Hatimaye boss kaachia ushuzi mbele yangu. Bahati nzuri nimeurekodi.
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,877
1,500
Hapa yani ndo siku inaanza,nimeingia mzigoni..all great feeling goooood.....bila shaka itaisha vizuri,unless otherwise
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom