Siku ya usafi mwisho wa mwezi bado ipo?


T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
315
Likes
194
Points
60
Age
48
T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
315 194 60
Mara baada ya kuingia madarakani Mh Rais wetu John Pombe Magufuli alitangaza kuwa kila jumamosi ya mwisho wa mwezi itakuwa ni siku rasmi ya kufanya usafi maeneo yanatuzunguka

Je lile zoezi bado linaendelea ? Kama bado mbona sioni shamrashamra zake
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,499
Likes
117,426
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,499 117,426 280
Ilikuwa ni nguvu ya soda. Eti unafanya usafi halafu vya kuzolea taka hakuna! USANII MTUPU!

Mara baada ya kuingia madarakani Mh Rais wetu John Pombe Magufuli alitangaza kuwa kila jumamosi ya mwisho wa mwezi itakuwa ni siku rasmi ya kufanya usafi maeneo yanatuzunguka

Je lile zoezi bado linaendelea ? Kama bado mbona sioni shamrashamra zake
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
745
Likes
992
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
745 992 180
Huku daslam bado ipo na Leo imefanyika nimeshiriki mtaa wa Uhuru kariakoo
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,713
Likes
22,799
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,713 22,799 280
Leo tulikuwa bize Biafra.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Bado upo na kama wewe hujafanya usafi leo nitamtuma yule polish wa kike wa kwanza aje kukuarrest au unasemaje?
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Yeye leo Siku ya Usafi kaenda kuzindua PoliCCM.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Wewe!!!!!! Mimi simo kabisaaaa
 
M

mataka

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
287
Likes
30
Points
45
M

mataka

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
287 30 45
We usinikumbushe kilichompata mdogo wangu huko Lindi Leo kwa kuchelewa kufanya usafi eneo lake la biashara ikiwa Leo ni siku ya usafi, walipita na defends moja kasoro asubuhi yeye kaenda SAA moja na nusu kilichofuata walimuweka ndani katoka SAA kumi na mbili jioni na faini elfu 50000, acha hizo habari kaidi au chelewa kufanya huo usafi uonje cha moto
 

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794