Siku ya kwanza napiga mashine... Daaah...Siwezi Sahau!

I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
610
Points
1,000
I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
610 1,000
Mm namshukuru sana yule housegal mkenya na papuchi yake ambayo haikuwa hata na vuzi moja.....nataman nimuone tena nimpe zawadi
 
Ema steve

Ema steve

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
303
Points
250
Ema steve

Ema steve

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
303 250
Papuchi hizi loooooooooh
😬😬😬 kiluuuuuuuuh
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,641
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,641 2,000
Thread zingine "za kutiana nanihii tu"
 
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
2,537
Points
2,000
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
2,537 2,000
Gudume katika ubora wake.
 
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
βœ…
Joined
Jan 20, 2017
Messages
256
Points
500
Nzory Mussa

Nzory Mussa

Verified Member
βœ…
Joined Jan 20, 2017
256 500
Ule mpasuko ulio uona katikati ya mashavu ndio mfereji wa SUEZ
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,627
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,627 2,000
Nimecheka sana..nimesoma bila kuchoka. Hiyo story inatugusa wengi maana tumepitia hiyo dhahma.πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
B

Black BackUp

Senior Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
173
Points
225
B

Black BackUp

Senior Member
Joined Aug 5, 2019
173 225
:D:D:D:D we jamaa umesimulia kwa morali sana... Mpaka najikuta nacheka kwa sauti.
Ni kama umetumbukizwa kwa bahati mbaya kwenye mto wa mamba na ukasurvive alafu utamba kwamba wee ndo mwamba.
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,579
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,579 2,000
nikiwa na miaka 13 na beki tatu alienizid miaka 6...nilitumia ubabe hadi.nikamueka dudu tamu..asa mi nasugua tu ..kidude chenyewe kidogo afu sijabalehe..hivo mi nikasuguaa wala sikojoi..ila naona utamu tu..kumbe mwenzangu anakojoaa tuu...nilivomaliza apo kiuno kinauma na sikurudia tenaa kumla beki tatu
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
2,003
Points
2,000
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
2,003 2,000
Wenzangu na mimi tuliopata mterezo wa beki tatu mpo??
 
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
1,034
Points
2,000
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
1,034 2,000
Beki3 popote walipo nawasalimia maan wanatuokoa maana mpaka hutoke nje unakuwa fundi tiyari
 
bartista

bartista

Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
25
Points
45
bartista

bartista

Member
Joined Sep 15, 2019
25 45
mwaka 2004 npo zangu drs la saba kuna bint alikuwa anafanya kaz home sasa toka muda akawa anaonyeaha dalili za kunipenda nkachek time kama yasaa nne hv bimkubwa yupo work na fadha kidume nkanrud chap home kuingia nkamkuta katokea kuoga tukaingianae room sasa sielew nafanyajee wazo lilinjia atapata mimba kutokana na kisomo cha drsn nkajiongeza fasta jikon nkachukua mfuko wa rambo mweus et badara ya kondom nkajarbu kuchomeka ikagoma nkatengeneza vzr mfuko wa rambo nkawa nmeushkiria had kufankiwa ila sjui akr ilikujaje ya kutafta mfuko wa rambo niliamn n mbadala wa kondom wazngu wenyew hawakutoka kiufp huwa nakumbuka sana hlo tukionilihangaikaa hatar
 
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2017
Messages
842
Points
1,000
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2017
842 1,000
mimi bila beki tatu basi ningekuja kupiga demu nikiwa na 19yrs ama 20yrs, ila beki 3 aliniokoa nikiwa na 15yrs, siku ya kwanza ananipa papuchi ata sielewi nilichomeka tu bila kupump, na iyo chomeka yenyewe sasa.
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
180
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
180 225
Wejamaaa umetumwa yan unasababisha hadi mnyama wangu anatafta njia
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
180
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
180 225
Nimeshindwa endelea kusoma cz nipo mbele zamadem afu mashine imewaka
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,862
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,862 2,000
Mdogo wangu mmoja alinichekesha saana yeye for the first time aliahidiwa game. Sasa hajui inakuwaje mabraza wake tulisha muonya kuwa asije kuuza game kwa kufanya bila ndom. Sasa hiyo siku ameahidiwa aende.

Dogo from home eti kaivaa ndom yani eti alitembea huku amevaa ndom from home to huko meeting point.

Siku hizi amekuwa mkubwa nachekaga tuuu tukionana.
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,157
Top