• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Siku ya kesho naiona kama mwisho wa dunia, Siwezi hata kuiwaza Jumatatu

R

RobyMi

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
851
Points
1,000
R

RobyMi

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
851 1,000
Watanzania wenzangu yaan kila nikijaribu kuifikiria siku ya kesho siion jumatatu,

Siku ya kesho ni kama mwisho wa dunia

Siku ya kesho imebeba miaka mitano

Siku ya kesho ni siku yangu mi na wewe ya kuamua muktakabadhi wa Tz yangu na wewe

Watanzania tusifanye makosa, tukapige kura

Mungu ibariki Tanzania
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,478
Points
2,000
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,478 2,000
Ni siku muhimu kuliko.
Tanzania itazaliwa upya
 
Jimmy Romio

Jimmy Romio

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
340
Points
250
Jimmy Romio

Jimmy Romio

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
340 250
Moyo unadunda. Hatari!!!
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 0
Mungu ni mkubwa tutavuka salama
 

Forum statistics

Threads 1,406,718
Members 532,424
Posts 34,524,702
Top