Siku ya 5 leo tangu Mugabe 'apigwe' chini Zimbabwe, CCM chama rafiki wa ZANU-PF wako kimya!


Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,979
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,979 280
Hivi hawa CCM siku hizi wakoje, Mzee Mugabe rafiki mkubwa wa CCM 'amedhibitiwa' huko Zimbabwe lakini maCCM wako kimya tu, ina maana hawajasikitishwa na kilichofanyika Zimbabwe?

Wamefurahishwa na kitendo cha jeshi kumwondoa madarakani rafiki yao ambaye majuzi hapa hata Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu walitoa taarifa ndefu kuonesha furaha waliyokuwa nayo baada ya Askofu wa Zanzibar kusifia kuwa utendaji na tabia za Mwenyekiti wa CCM ni sawa na za Rais wa ZANU-PF, Dr.Mugabe? Imekuwaje leo wakati wa dhiki CCM wamemwacha Dr.Mugabe akihuzunika peke yake, CCM mbona wamekuwa wasaliti hivi siku hizi?​

[HASHTAG]#Polepole[/HASHTAG] please, toa basi vile vitamko vyako, tafadhali sana!
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,947
Likes
8,434
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,947 8,434 280
Kiongozi; hakuna wasaa ambao Shetani anapata raha kama unapoaibika hadharani. Ukombozi pekee unapatikana kwa Bw. Yesu; nenda ukapate pumziko la kweli.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
12,646
Likes
9,271
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
12,646 9,271 280
Mzee Mugabe amekomaa na wajeda mpaka wanamchonganisha na wananchi wake.hajapigwa chini.
 
P

Prof

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,521
Likes
1,992
Points
280
P

Prof

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,521 1,992 280
Mkuu, hata mimi nilikuwa nawaza kama wewe! tatizo ninaloliona kwa nchi ya Tanzania ni kupoteza ushawishi wake kwenye diplomasia ya Kimataifa. kadri siku zinavyokwenda, nchi inakuwa zezeta na mfu. pia kuna factors nyingine kuwa na viongozi wasiojielewa na wanao-reason kwa urefu wa ncha ya pua zao. hii imezorotesha urafiki na ushirikiano ulioasisiwa na watangulizi kama Mwl. nyerere nk. kuna speech moja Mugabe aliongea kwa uchungu na hisia kubwa akishangaa nini kimeipata Tanzania...akimaanisha aina ya viongozi tulionao. kama hiyo haitoshi, kuna kipindi balozi wa Zimbabwe alitishia kuondoka akiituhumu serikali( viongozi kumsema vibaya Mzee Roberto Mugabe). kuna madhila mengi sana kwenye uhusiano wa tz na nchi zilizowahi kuwa rafiki zetu hasa ukanda huu wa SADC......
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,072
Likes
2,498
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,072 2,498 280
Tunasubiri kibali cha kununua karatasi na kalamu
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,259
Likes
4,175
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,259 4,175 280
.....
.....nakwenda Zimbabwe eyelele mamaweeh
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,654
Likes
16,539
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,654 16,539 280
mbona chama rafiki na MDC kiko kimya?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
18,822
Likes
11,163
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
18,822 11,163 280
asante kwa kufungua thread
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,299
Likes
12,836
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,299 12,836 280
Kiongozi; hakuna wasaa ambao Shetani anapata raha kama unapoaibika hadharani. Ukombozi pekee unapatikana kwa Bw. Yesu; nenda ukapate pumziko la kweli.
Liambie hilo bwege
 
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
2,056
Likes
769
Points
280
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
2,056 769 280
Hivi hawa CCM siku hizi wakoje, Mzee Mugabe rafiki mkubwa wa CCM 'amedhibitiwa' huko Zimbabwe lakini maCCM wako kimya tu, ina maana hawajasikitishwa na kilichofanyika Zimbabwe?

Wamefurahishwa na kitendo cha jeshi kumwondoa madarakani rafiki yao ambaye majuzi hapa hata Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu walitoa taarifa ndefu kuonesha furaha waliyokuwa nayo baada ya Askofu wa Zanzibar kusifia kuwa utendaji na tabia za Mwenyekiti wa CCM ni sawa na za Rais wa ZANU-PF, Dr.Mugabe? Imekuwaje leo wakati wa dhiki CCM wamemwacha Dr.Mugabe akihuzunika peke yake, CCM mbona wamekuwa wasaliti hivi siku hizi?​

[HASHTAG]#Polepole[/HASHTAG] please, toa basi vile vitamko vyako, tafadhali sana!
Mbona hujui usemalo? ZANU PF ndiyo imemkataa Mugabe. Na mbona husemi ya Kenya, kutii sheria bila shurti. Raila ngangari dhidi ya Jubilee ya Lowassa!
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,774
Likes
1,719
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,774 1,719 280
Zamu yao inakuja Fisiemu wajiandae na SMG

Umma unaungana kuitafuta nguzo ya uswezi

Tunaongoza mapambano ya wafanyakazi na wakulima hadi ushindi upatikane

Wakati unanena si wakati wa Fisiemu tena

Tunakuja tunakuja fisiemu tunakuja fisiemu tunakuja ss ni vivuli vya mliyowateketeza bila hatia

Tunakuja Kwa nguvu za miungu mungu na mizimu yote tunakuja vijana kuwang'oa fisiemu
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,392
Likes
4,096
Points
280
Age
26
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,392 4,096 280
Nafikiri nk mambo ya kidiplomasia tu. CCM lazima iwe neutral kwenye hili otherwise itakua changamoto.

Ushawishi wa tz sadc binafsi naona umekaa kivyama zaidi
Mf. Mozambique, Zimbabwe, SA na Namibia
Hizi nchi siku vyama vyao vikitoka madarakani itakua ndio mwisho wa ushawishi maana historia inaonesha mahusiano yamekaa kivyama zaidi
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,496
Likes
58,563
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,496 58,563 280
Wamechanganyikiwa maana hawaamini kilichotokea na hawajui lini inaweza ikawa...... yao
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,604
Likes
28,080
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,604 28,080 280
CCM Rafiki yake ni ZANU PF sio Mugabe

Hata akiondoka Mugabe kitasalia Madarakani ni ZANU PF sasa Tatizo liko wapi?
 
mwanaludewa

mwanaludewa

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
760
Likes
514
Points
180
mwanaludewa

mwanaludewa

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
760 514 180
Ukiangalia Tanzania kwa jicho la tatu hadhi yake imeshuka na imekiuka misingi ya utawala bora na demokrasia.Ndio maana hata marafiki zetu ni wale wanaotiliwa shaka au wasiokubalika aidha kimataifa au ndani ya nchi zao kuna misigano mfano Uturuki,Morroco,Uganda nk!Ndio maana hata la ZANU PF japo inatuuma kipenzi kuonyeshwa mlango wa kutokea na kwasababu ndiye role model wetu tunabaki kugumia tu!
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
12,646
Likes
9,271
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
12,646 9,271 280
Zanu-PF kitasonga mbele,mzee Mugabe atabaki kuwa baba wa taifa la Zimbabwe na mwanamapinduzi,mpigania uhuru wa waafrika.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,259
Likes
4,175
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,259 4,175 280
Zanu-PF kitasonga mbele,mzee Mugabe atabaki kuwa baba wa taifa la Zimbabwe na mwanamapinduzi,mpigania uhuru wa waafrika.
...
....dunia ni dainamiksi
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,246
Likes
14,120
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,246 14,120 280
Hivi hawa CCM siku hizi wakoje, Mzee Mugabe rafiki mkubwa wa CCM 'amedhibitiwa' huko Zimbabwe lakini maCCM wako kimya tu, ina maana hawajasikitishwa na kilichofanyika Zimbabwe?

Wamefurahishwa na kitendo cha jeshi kumwondoa madarakani rafiki yao ambaye majuzi hapa hata Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu walitoa taarifa ndefu kuonesha furaha waliyokuwa nayo baada ya Askofu wa Zanzibar kusifia kuwa utendaji na tabia za Mwenyekiti wa CCM ni sawa na za Rais wa ZANU-PF, Dr.Mugabe? Imekuwaje leo wakati wa dhiki CCM wamemwacha Dr.Mugabe akihuzunika peke yake, CCM mbona wamekuwa wasaliti hivi siku hizi?​

[HASHTAG]#Polepole[/HASHTAG] please, toa basi vile vitamko vyako, tafadhali sana!
Kuwakubalia ujinga ule ni kumtumia e-mail general Mabeyo 'usiwe mjinga'

Hata kama simuungi mkono Magufuli lakini nakubali kuwa ndiye Rais wangu, Sitakubaliana na ujinga wa mtu yeyote kutaka au kumtoa madarakani Rais wangu (taasisi ya Urais iheshimiwe)
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
5,883
Likes
1,744
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
5,883 1,744 280
Zanu-PF kitasonga mbele,mzee Mugabe atabaki kuwa baba wa taifa la Zimbabwe na mwanamapinduzi,mpigania uhuru wa waafrika.
Keshachokwa nchini kwao. Hata majeshi ambayo ndio ilikuwa nguvu yake yamemchoka. Nchi anaharibu yeye na mkewe halafu anasingizia wazungu. Wanaompa ukweli, kama ilivyo 'huku', wanaitwa vibaraka, wasaliti. Maigizo, mazingaombwe yamechokwa, uchumi umekufa, hakuna maendeleo.
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759